Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa alazwa kwa matibabu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ashangedere, Aug 11, 2010.

  1. A

    Ashangedere Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    [​IMG]Dr Slaa akiwa wodini

    Mgombea urais kwa tiketi ya Chadema, Dk. Willibrod Slaa, amelazwa katika Hospitali ya Taifa, Muhimbili. Blogu hii ilizungumza na Dk Slaa hospitalini hapo, akasema alilazwa jana Jumatatu kwa ajili ya matibabu ya mkono wake uliovunjika mfupa wa juu ya kiwiko wiki moja iliyopita. Kwa maelezo yake, alishauriwa na daktari aliyemfunga 'mhogo' (POP) katika hospitali ya Bugando, Mwanza, kwamba alipaswa kurejea hospitali kwa uchunguzi mwanzoni mwa wiki hii. Alikwenda Muhimbili mara baada ya kuchukua fomu ya kugombea urais kutoka Tume ya Taifa ya Uchaguzi, jana Jumanne.

    Habari za kulazwa kwa Dk. Slaa zilipowafikia mashushushu wa CCM na marafiki wa mafisadi, zilipokelewa kwa hisia za kishabiki, hata baadhi yao wakadiriki kueneza uvumi kwamba Dk. Slaa yu mahututi. Mwenyewe alipozungumza na blogu hii kwa simu alisema: "Siko mahututi. Ni jambo la kawaida, nililazimika kurudi hospitali kwa ajili ya kufanyiwa matibabu ya ziada, ikiwa ni pamoja na kufungua POP."

    Akiwa Muhimbili, Dk Slaa anaweza ama kufungwa POP jingine au kufanyiwa pia upasuaji mdogo ili kuwezesha mkono kupona haraka. Alisisitiza kwamba kulazwa kwake hakuathiri mchakato wa maandalizi ya kampeni zake; na kwamba alikuwa akifanya kazi kwenye kompyuta yake kama anavyoonekana kwenye picha hii, iliyopigwa na Joseph Senga leo Jumanne jioni katika wodi binafsi, F, hospitalini Muhimbili.


    Hisani ya : mtwarakumekuchablogspot.com

     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dr W Slaa:

    Tunakuombea kwa Mungu upona haraka ili urudi ulingoni kurudisha matumaini ya wa-Tanzania yalipotea:
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mungu akuponye haraka uendelee na mapambano ya kuingia magogoni rasmi november 2010.
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tuendelee kumwombea RAIS WETU mtarajiwa. Anajaribu kulitumikia taifa katika wakati mgumu sana.

    Nawaombeni sana wana JF wenye mapenzi mema wakati wa Mfungo tuliweke na hilo kwenye futari zetu. Kwa wale wasiojua tunawaomea nao wamtambue kuwa atakuwa mtetezi wao na wa watoto wao hapo baadae.

    Mungu Mbariki Dr. Slaa
    Mungu ibariki Tanzania,
    Mungu Ibariki Africa.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Wengine watasema "Bwagamoyo si mchezo, kiScud ilikuwa kimuondoe mchungaji aliyeondolewa kundini, bahati yake kimemkuta bado anao upako"

    But I would say probably it is the weight of the ensuing campaign on his mind.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mhhhh!!!! sorry but mhbl si tawi la CCM?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    POle Dokta
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Watu wenye akili za kupewa na mawazo mafupi yasiyozidi urefu wa pua zao utawajua tu.
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Utakuta Dr alikuwa hapahapa JF. Pole sana dr. Kuvunjika kwa koleo ndiyo kwanza mwanzo wa uhunzi.

    Tunakusubiri uje na ARI MPYA, NGUVU MPYA ya kikweli na uonyeshe ukweli wa maneno hayo UKOJE.

    Pona haraka Sikonge tunakusubiri kama ulivyoahidi.
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Ndio wepi hao?
     
  11. n

    njori Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utabiri wa Sheh Yahya kutimia.kwanini asiende CHADEMA hosp?
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,182
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Sema HAPANA kwa ushirikina. We uko bado katika mambo ya kutukuza uchawi?
     
  13. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lakini hii picha ya Tanzania daima nimeipenda sana
    chadema wamejiandaa kwa negative campaigns za ccm
     
  14. m

    madule Senior Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Dokta, upone haraka saana!
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    I pray you get well soon and even if you happen to be the President of United Republic of Tanzania please continue getting medical services in Tanzania's hospitals and not abroad.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    una akili sana pamoja na ccm kutawala kwenye media lakini chadema wanazitumia hizo hizo media za ccm bila wao kujua, mfano mtu mfupi kwenye kundi la watu atafanya vituko vya ajabu ajabu ili ku draw attention ya watu kuwa na yeye yupo.
     
Loading...