Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa akosa dhamana, kupelekwa Kisongo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Nov 8, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa mambo yanavyokwenda kwenye mahakama ya hakimu mkazi wa Arusha ni kuwa Dr. Slaa anaelekea kukosa dhamana na hivyo itamlazimu kupelekwa gerezani Kisongo, ili akakutane na Lema huko.

    Ntawajuza nini kinaendelea soon

    =======

    UPDATE:

    Wamejitokeza watu kuwadhamini Slaa na Lissu, hawajulikani. Bado tunafuatilia kujua wametokea wapi
     
  2. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kikwete anapelekwa gerezeni kweli tanzania ya amani
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    A bunch of wrong moves,nchi isipokombolewa sasa haitakaa ikombolewe tena.

    Lets see people's reaction.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahah...kaona Lema anampoteza kwenye siasa!
    Kaona naye aige...
    Kweli magwanda wamekosa mbinu mpya
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    THIS WILL BE ANOTHER ccm MISCALCULATION!- - - - KWA AKILI YA KAWAIDA UNADHANI INAWEZEKANA KATIBU MKUU WA CHAMA KIKUU KAMA CHADEMA AKOSE MTU WA KUMDHAMINI???

    KWANZA KWA NAFASI YAKE PEKEE HAITAJI KUDHAMAINIWA!!!!

    MAGAMBA YANAJIMALIZA!
     
  6. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Some thing is going to happen in this country
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi mahakama zinafanya kazi mpaka huu mda? mbona kawaida ni saa9:30 au kipindi hiki wanalipwa Overtime kwasababu kuna kazi maalumu ya CCM?
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,258
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nakwambia mkuu nipo serious serikali isipo tumia busara lolote linaweza kutokea hapo arusha.Damu inaweza kumwagika na yale yaliyotokea kule nchi za uarabuni yanaweza yakatoke tena.
     
  9. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni busara tu inaweza kutuokoa na bomu linalotengenezwa na watawala
     
  10. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado mpaka sasa majira ya saa 11:21 mahakama inaendelea na hajapata dhamana , ntawajuza zaidi soon , stay tuned.
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    i hate to tell you that more blood is to spill b4 tomorrow afternoon. i hate wats happening. the goverment continues doing stupid moves, police themself are about to loose life.
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Viapo vya Polisi kuhusu hali ya usalama vinaweza kuzuia dhamana..hii hata kama mdhamini yupo. Anyway,nadhani wafanye tu kama alivyofanya mwenzao Lema, kujitoa muhanga.
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama bado hujapata habari kamili kwa nini unaweka hiyo title? Umeandika kama vile uamuzi umeshatolewa. Nina wasiwasi na "ukiranja" wako maana utakuwa unaandika majina kabla watu hawajapiga kelele we ushayapeleka kwa ticha - kuwa yaelekea watapiga kelele.
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,484
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    Lets wait & see naona uvumilivu unafikia mwisho kwa pande zote.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unachoandika ni upuuzi mkuu. Si umeshasema kakosa dhamana?
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha kuzusha habari, hakuna aliyekosa dhamana wewe!!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,641
    Likes Received: 9,229
    Trophy Points: 280
    Hivi inteligensia ya Polisi haijui kuwa Arusha (na kwingineko) watu wanamiliki silaha kihalali na isivyo halali? choko choko za hivi ndizo zitakazo pelekea matumizi ya zana hizo. Shauri yao maana yatokeapo hayo target zinajulikana ni zipi.
     
  19. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa wana akili kweli? Katibu mkuu wa chama kikuu cha upinzani anapelekwa gerezani. ngoja waendelee kuongeza hasira zetu tutaona nani atashinda dhidi ya dora na nguvu ya umma.
     
  20. a

    actus Senior Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ulichojuza kwasababu unasema Dr akosa dhamana apelekwa kisongo alafu unasema inavyoelekea atakosa dhamana.tulia mpwa tuliza masaburi utoe habari kamili kama amepata dhamana au lah sio kua na mzuka wa kujuza upuuzi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...