Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. SLAA Akikabidhiwa Jezi ya CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 1, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni picha yangu ya mwaka juzi 2010

    [​IMG]
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa nimekubali
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida, kama ulikuwa mganga wa kienyeji, halafu ukaokoka, ile mitunguli yako, shuka jekundu, ngozi na kila takataka ya kufanyia uganga unaikabizi kwa mchungaji ili ichomwe moto. Ndio shughuli iliyokuwa inaendelea hapo.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona sijaelewa kwani kuna mtu alikuwa anasilimishwa UCDM hapo?
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kutakuwa na mtu alikuwa anajivua gamba .....hahahaha habari za mwaka mpya kamanda
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Haina mshiko!happy new year!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Anajivua gamba hapo anakabidhi vitu vya magamba kwa dr slaa kwa ajili ya kuchomwa moto
     
Loading...