Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa akerwa na viongozi wasaliti ndani chadema wabaozui jitihada za chama kuchukuwa dola.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Aug 29, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Katibu mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa amesema kunabaadhi ya viongozi ndani ya Chama ambao wamekuwa wakizuia jitihada za Chama hicho za kuchukuwa dola.

    Habari kamili Soma Habari leo.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa umeanzisha uzi wa nini kama huna habari kamili?
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na bado
     
  4. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Kwani uchaguzi tayari mbona ananza kuweweseka
     
  5. m

    majebere JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    huyu mzee kila siku ni kulaumu watu tu.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wanao weweseka ni hao wenye dola lakini bado hawajiamini wanatumia miguvu kibao kuzima Mikutano ya CDM
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Vijana wenyewe ni Kama wakina dada Makupa na Majebere
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hata aseme nini,safari hii anawekwa pembeni, zamu ya Mbowe au Zitto, anachafua chama huyu mropokaji.
     
  9. A

    Apex JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm wao ni kusifiana tu kila siku hata pale mambo yanapoenda wrong,bora yule asemae ukweli bila woga kwa manufaa ya chama na taifa.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nani alikuambia CDM kuna zamu wewe ndiye msemaji wa Chama? Mtoto Mdogo lakini unakuwa na harufu za kizee kwa vile muda wote unashinda na vizee vya ccm
     
  11. A

    Apex JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndani ya cdm hamna kupangana kama wafanyavyo magamba,kiongozi anatoka kwa Mungu cyo nguvu za pesa,dola na popularity.
     
  12. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo lenu cdm mnataka kupanda leo na kuvuna leo hicho kitu akipo duniani
     
  13. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    CDM hawana mikutano ni vurugu tu mbona hawafanyi mikutano ya ndani ya chama na kufanya chaguzi za viongozi.
     
  14. A

    Apex JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndani ya cdm hamna kupangana kama wafanyavyo magamba siasa za namna hiyo cdm mwiko na wala hatuzitambui!,kiongozi anatoka kwa Mungu cyo nguvu za pesa,dola na popularity.
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hivi kigwangallah ameshasafishwa rushwa ya vitumbua?
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mikutano ndani ya Chama ndio itakayotupa kura ? CDM Chama ni cha wananchi siyo viongozi na mafisadi Kama kilivyo ccm
     
  17. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanachama wa chadema kigeugeu wakiwa vyuoni ni wanachama hai lakini wa kipata ajira haooo wanajiunga na ccm
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ccm wao walishawahi kupanda zaidi ya kuvuna tokea uhuru?
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kwanini unaweka kitu hiki? Ni kama pumba... kweli kama wote tukifanya kama wewe ufanyavyo kutakuwa na JAMII FORUMS?

    Inasikitisha kweli... kwa UCHOYO AU NI UPUNGUFU WA KUSHARE HABARI
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwasababu majebere sio sehemu ya maamuzi ya chama hilo haliwezi kutokea.
     
Loading...