Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Jul 1, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nikiwa napitapita humu jamvini nimemuona Dr.Slaa akiwa anaendelea kusoma najua atakuwa mchangiaji muhimu sana kwetu .
    Karibu Dr Slaa.
     
  2. t

    think BIG JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Makamba anatumia kweli internet?
    wanaomjua na waseme
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Karibu mpambanaji, tuko pamoja.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu Dr Slaa maana tunakuitaji hapa kuangalia mstakabali wa nchi yetu
     
  6. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu Dr. Slaa, naona mambo yanaanza kukolea sasa!
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Comrade...WELCOME.
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata mheshimiwa amani abeid karume kwa taarifa yuko hapa
     
  9. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #9
    Jul 1, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nashukuru wana JF. Nchi ni yetu tushirikiane kuijenga.
     
  10. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Nilidhani antisadism Ni Lowasa Au Karamagi
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,593
    Likes Received: 9,146
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi, hata hoja zao zina fanana sana, ah! yote heri, kama kweli Doctor yupo jamvini basi naanza kuuona mwanga kwa mbaaali.
    Karibu sana Kamanda, vita ndio imepamba moto.
     
  12. M

    Mgagagigikoko JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2008
    Joined: Jul 1, 2007
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Lakini si inawezekana kuwa ni guest siyo registered member? Anakuja huku kuongeza data na kupata maoni ya netizens wa Bongo!
    Think Big: hii imenichekesha sana maana sipati picha... Makamba typing away furiously on the computer....kwikwikwi
    Kumbe ndo maana anapost propaganda zake alafu anaishia!
    Dr Slaa karibu as guest or as registred member!
     
  14. n

    nkaki Member

    #14
    Jul 1, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    karibu baba.
     
  15. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anaitwa Mhshimiwa Dr Abeid Amani Karume.

    Mheshimiwa Dr Wilbroad Slaa welcome onboard.
     
  16. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kalibu Mpiganaji Na Tutakupa Nondo Kibao. Hii Ndio Chemchem Ya Kila Kitu. Tunafikiri Utakuwa Mdomo Wetu Wa Kuwapasha Mafisadi. Kalibu Sana Shujaa
     
  17. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sijui niseme jina langu?Shida hamta niamini.Ila naunga mkono siku moja tuseme majina yetu mtashtuka.Wengine mtapata heart attack.
     
  18. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #18
    Jul 1, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru kwa sasa najiandaa kwenda Bungeni. Nondo ziwe na ukweli tena ukweli mtupu ili tuweze kuwanusuru vijana hadi vitukuu vyetu.
     
  19. M

    Mnyoofu Senior Member

    #19
    Jul 1, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mh Daktari

    Nakupa changamoto...ukiwa kule seminari lazima ulipitia msemo huu wa kilatini: Vita vivenda non vitanda est! Haya ndio maisha aliyokuchagulia Mungu kuishi kwa wakati huu..watumikie wananchi wote bila woga, tuko pamoja, ukiwa na jambo unataka tukufanyie research tutakupa the whole of our dedication mpaka kieleweke! Its in our hands!

    Karibu sana!
     
  20. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Kama ni mgeni hapa namshauri kwamba kama ana mawazo kuwa JF ni club ya elites basi atakuwa amekosea njia. hapa ni mahala pa wote, wapo waliokwenda shule na wasiokwenda shule lakini wengi kama si wote ni WATANZANIA, hapa wapo wajenga hoja na pia wapo wapinga hoja lakini wengi kama si Wote ni WATANZANIA, wapo wanaofurahisha na wapo wanaokera, kwako wewe itategemea ni wepi hao si lazima wawe sawa na wa kwangu mimi lakini bottom line ni kwamba Wengi kama si wote Wote ni WATANZANIA. kiufupi hapa ni reflection ya jamii ndo maana pakaitwa jamiiforums, siyo club ya waliosoma peke yao, kwa hiyo ukiwa hapa dr itabidi ucheze namba zote, yaani ureflect jamii yetu, lakini kwa lengo la kuisukuma mbele

    dr habari ndo hiyo!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...