Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa aitikisa Karatu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Regia Mtema, Jul 25, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mgombea Urais kipitia Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kesho ataunguruma Nyumbani kwake Karatu. Dr Slaa anakwenda kukutana na wanakaratu aliowatumikia kwa kipindi cha miaka kumi tano(15) akiwa Mbunge. Kabla Dr Slaa hajaenda tayari kuna timu moja toka Makao Makuu imeshakwenda jana kwaajili ya kufanya maandalizi kwa kushirikiana na Watu wa Karatu.

    Timu nyingine ikiongozwa na Kamanda Freeman Mbowe inaondoka leo kuelekea huko.Viongozi wa ngazi ya juu wa chama pamoja na Prof Baregu ndio timu inayomsindikiza Dr Slaa. Baada ya kuzungumza na Wanakaratu Dr Slaa atacchukua fomu na kuzunguka nchi nzima kwaajili ya kupata wadhamani. Safari ya kuzunguka nchi nzima Dr Slaa atasindikizwa na Kamanda mwenzake Freeman Mbowe.

    Wengine tumebaki Makao Makuu tukiendeleza mapambano.Leo tutakuwa na wawakilishi/mashujaa wa wanazuoni walisaini kutaka Dr Slaa agombee Urais kwaajili ya kupanga mikakati ya namna ya kumuunga mkono Dr Slaa kwa staili mpya kabisa. Mkutano huo unatarajiwa kuanzia saa 4 asubuhi mpaka saa 7 mchana Makao Makuu Kinondoni Manyanya Mtaa wa Ufipa.Mnakaribishwa sana kwa wale mnaopenda kushiriki harakati hizi muhimu.

    Find attachment hotuba ya Ufunguzi ya Mwenyekiti wa Kamati ya BAVICHA-Bw John Mnyika.

    Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke.

    Angalia picha chini:

    [​IMG]
    Dr. Slaa akikabidhi fomu kwa Mwenyekiti Mbowe

    [​IMG]

    Karatu wakiridhia Dr. Slaa awe mgombea Urais.
     

    Attached Files:

  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Akienda huko karatu asisahau kum-endorse na kuwatambulisha wana karatu mgombea mpya wao wa ubunge kwa tiketi ya chadema..


    nawatakia kila la kheri wana chadema wote.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CCM yajulikana kwa fitina na mizengwe ndani na nje ya chama! Kikubwa chenye matamanio yangu ni kwamba - Dr. Slaa anapewa ulinzi madhubuti na afya yake inatiliwa maanani na kulindwa. Pilikapilika ni nyingi, na katika vikumbo vya hapa na pale katika hizi kampeni, ulinzi na afya vyaweza kuwa overlooked. Usalama kwanza! Haitopendeza kuanza kusikia story kama za akina Yushchenko wa Ukraine...

    Nawatakia kampeni njema.
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mafisadi wajinyonge
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Namuamini sana Dr lakini kwahili naona kama anaenda kuliweka jimbo la karatu rehani
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha woga!!! jimbo litabaki na mengine yataongezeka. ukombozi wa Tanzania ni sasa!! tuna imani sana na Dr. Slaa
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri aiweke karatu rehani ila aiokoe Tanzania kuliko sasa hivi nchi iko rehani hewani kabisa
     
  8. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kweli Lipumba ni mpenda mabadiliko, angemuunga Mkono Dr. Slaa. Ingekuwa vizuri kama viongozi wa CUF na CHADEMA wakawa kwenye maongezi katika ngazi ya juu kabisa. Bila muungano wa namna moja au nyingine hatuwezi kuwashinda mafisadi.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa vyombo vya habari vinavyoelezea rushwa za CCM katika kura za maoni sasa hivi, kweli njia ni nyeupe kwa CHADEMA!...Tuko nyuma yenu GS.
     
  10. R

    Ramos JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafisi niko tayari kwa HALI na MALI katika kuunga mkono harakati hizi za ukombozi. Naamini huku Morogoro tutakuwa na kazi kubwa ya kufanya katika kusaidia haya mambo...
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri Dr Slaa, kila lakheri waTanzania. Mapambazuko yamewadia na tusipoteze fursa hii adimu ya kubadilisha mwelekeo wa nchi.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tumejipanga vya kutosha.Hatuwapi nafasi maadui ng'o..Tupo kamili gado.
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Saa tano kamili atapokelewa na maelfu uwanja wa ndege wa Arusha na kusindikizwa mpaka Karatu ambapo leo atawasha moto huko.

    Stay tuned..
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri Dr. tupo nyuma yako tunakuunga mkono.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    GS tuhabarishe kila kinachojiri
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Habari nitazileta.Atapokelewa saa tano mchana uwanja wa ndege wa Arusha na mamia ya wakazi wa Arusha na Moshi na kusindikizwa na magari mpaka Karatu.
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tupo pamoja Dr Slaa
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na msikitikia sana dokta Maslaa, Ndio mwisho wake huu ametolewa kafara na Chadema!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    umekata tamaa ki hivyo?
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    all the best GS...usisahau kutupatia nakala ya yatakajojiri leo kwenye mkutano!
     
Loading...