Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa aingilia kati Uchaguzi wa BAVICHA; Magazeti yalalamika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyambala, May 30, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu ni jambo la wazi kabisa kwamba tuna tatizo kubwa kabisa kuhusu uchaguzi kwenye jamii yetu. Huu mjadala ni above party politics, nadhani ni muda muafaka tujadili hili suala.

    Kama tunakumbuka uchaguzi wa UWT (CCM) ulikuwa na mizengwe, Uchaguzi wa UVCCM mizengwe, Uchaguzi jumuiya ya wazazi CCM mizengwe, primaries za CCM mizengwe. Haya uchaguzi wa BAVICHA mizengwe mpaka ukaahirishwa, umerudiwa tena mizengwe. Uchaguzi mkuu 2010 mizengwe, Uchaguzi meya wa Arusha mizengwe. Chaguzi za maaskofu na madhehebu mbalimbali mizengwe. Chaguzi za maraisi wa vyuo mizengwer. Tuna tatizo gani???????? Je Inamaanisha watanzania bado ni wachanga wa demokrasia au hatujui kupangilia chaguzi, je ni rushwa nadhani suala hili linahitaji mjadala mpana na ikiwezekana lianishwe vizuri ndani ya katiba mpya.

    Haiwezekani kila baada ya uchaguzi lazima kuwe na manung'uniko, kulalama na kutoridhika kwa baadhi ya washiriki. Si dhumuni langu kubariki mbinu chafu na ununuzi wa demokrasia lakini nafikiri kama taifa we need to do something on this now!!!! Narudia tena kusema tusilijadili hili katika misingi ya vyama, itikadi, dini, kabila or any identity, tujadili kama watanzania na focus iwe kwenye a true and permanent solution.

    Nawakilisha!
     
  2. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mie nakubaliana na wewe, kwamba wengi tunafikiri tatizo ni ccm, lakini hata leo ikiondoka tutashangaa pia. Tatizo ni wa Tanzania
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Slaa ni fisadi wa kuvuruga taratibu siku zote hiyo inajulikana
     
  4. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Binafsi sikujua kwa nini muandishi wa habari wa mwananchi aliamua kutumia heading hiyo ya Dr Slaa kuchafua hali ya hewa wakati alichokiandika ni tofauti kabisa. All along nilidhani mwananchi ni gazeti lenye hadhi na halihitaji kuweka heading za kuuza gazeti. Dr Slaa hajachafua hali ya hewa wala nini, ni upuuzi kiuandishi kutumai heading kama hiyo wakati maudhui ni tofauti. Siasa za bongo bana loh ufisadi kila kona
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,508
    Trophy Points: 280
    Dikteta Saanane kaondolewa kabla ya kuingia kwenye kura.tumekaa tukafurahi,AENDE AKAGOMBEE UENYEKITI WA VIJANA WA ODM KENYA.AKAMSAIDIE KIPENZI CHAKE RAILA ODINGA.HECHE KUWA MAKINI NA HUYU ATAKUPINDUA.Hakikisha mnamdhibiti kweli kweli ​
     
  6. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    BARAZA la Vijana la Chadema (Bavicha), limepata viongozi wapya katika uchaguzi uliotawaliwa na mizengwe na vurugu zilizotishia usalama wa wapigakura.Habari zilizolifikia gazeti hili jana zilieleza kuwa, vurugu hizo zilichochewa na kitendo cha Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk Willibrod Slaa kuonyesha visu alivyodai kuwa vilikamatwa na walinzi wa chama hicho jana asubuhi. Mbali na kuonyesha visu kadhaa, Dk Slaa alitangaza kuenguliwa kwa wagombea watatu wa nafasi ya uenyekiti; Bernard Saanane, Greyson Nyakarungu na Mtela Mwampamba kwa madai ya ukiukaji wa maadili.


    Inakuwaje tena watu wanakuja na VISU!!!!!!!!
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Binafsi sihami cdm hata slaa akirudi ccm
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    eti genius brain!!! loool mautumbo matupu unaandika..hivi wewe mbona chadema inakuwasha sana ....
     
  9. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwepo ukumbini tena high table mpaka saa kumi na nusu usiku, sijasikia habari ya visu wala vurugu ya aina yo yote. Kila kitu kilikuwa safi. Hoja ya kuondoa baadhi ya wagombea ilipotolewa na dr slaa kwa kusoma katiba na kanuni za chadema wajumbe wote walikubaliana kwa asimia zote. Maamuzi yalifanywa na baraza la wazee. Wachangiaji tuwe wakweli.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aweda kuna watu wanatumia udongo kufikiri!
     
  11. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Great thinker anapotoa tuhuma kama hii lazima utoe mifano hai kwa kuilinganisha na katiba au kanuni za chadema. Vinginevyo hii ni chuki yako binafsi kwa Dr Slaa. Hakuna kitu kama hicho.
     
  12. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu, how much are you?
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni bingwa wa siasa za maji taka , kuchakachua kura na kuwagawa watu kwa misingi ya dini
     
  14. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si vyema kuuonyesha ubabaishaji wako hadharani, kichwa cha habari yako hakiendani na kilichomo ndani ya kithibitisho ulichotoa. Mfano; Zito anahusika vipi sasa na mambo yaliyojitokeza?
    Acha ubabaishaji si lazima kuanzisha mjadala kwasababu tu una accass ya internet.
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That is true mkuu yaani sijawahi kusikia chaguzi bongo hata zile za kidini bila mizengwe, tu watu wa aina gani sisi?
     
  16. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm inahusika sana na bahati mbaya ccm wanataka kila chaguzi waingize watu wao MKUU CCM HADI MAKANISANI NA MISIKITINI IMEINGIA IKIFA CCM NCHI ITAPONA HII!
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Una uhakika na hili mkuu, vipi kuhusu chaguzi za vyuo vikuu, chaguzi za kikabila, koo inawezekana hata mamonitor siku hizi kuna mizengwe unless kama bado ni uteuzi na si uchaguzi. Tusilionee aibu tatizo let's face it!
     
  18. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,508
    Trophy Points: 280
    hongera wazee chadema kwa kumuondoa Dikteta saanane, wazee mfundeni heche awe kiongozi mzuri.Kuwa na kiongozi mtata ni tatizo sana ndani ya chama.

    Ila jitahidini muuwe sumu ya akina Saanane kwa vijana
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,508
    Trophy Points: 280
    hongera wazee chadema kwa kumuondoa Dikteta saanane, wazee mfundeni heche awe kiongozi mzuri.Kuwa na kiongozi mtata ni tatizo sana ndani ya chama.Ila jitahidini muuwe sumu ya akina Saanane kwa vijana,nimehojiana na baadhi ya vijana inaonekana Heche kawekwa na wazee,hako kajamaa kanaonekana bado sumu yake kwa vijana haijaondoka
     
  20. y

    yuxygaxy Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maamuzi mazito na magumu ni kazi ya makatibu wachache sana,na majasiri kama Dk. Slaa. Wengine wanaofanana naye labda n kama Mao Tsetung,Gandhi na Linkolin!This iz a born leader ayse,no doubt. Prove me wrong with evidence.
     
Loading...