Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa aingia Mbeya na kupokelewa na wananchi kwa hamasa kubwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndyali, Jan 10, 2012.

  1. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ktika ziara yake hapo kesho atahutubia wananchi wa Mbeya katika viwanja vya shule ya Msingi nzovywe. Kwa hakiaka kesho nzovwe hapatosha.:lol:
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani kuwepo ila basi tu! Napenda straegy ya CDM sana
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa- Rais anayeongoza nchi kutoka kwenye mioyo ya watu.
     
  4. M

    MPG JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya ni ngome yetu kubwa Chadema,leo tu mji ulikuwa na shamrashamra kila kona,kweli kesho ni funiko bovu,magamba kwisha habari yao.
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Najua atatikisa mbeya dr wa ukweli.leo kandoro na rpc hawalali kwani wanajua jamaa atawalipua kwa yale maafa na maandamano ya mbeya kuwahamisha machinga
     
  6. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mlioko huko msisahau kutuwekea picha basi na sisi tuone yaliyojili huko
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    This is the president we have right now
     
  8. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Msisahau kutujuza yatakayojiri hapo kesho.
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huu ni wakati wa kujikita zaidi na kuweka mizizi zaidi kwenye ngome, kwani adui (CCM) japo ni mgonjwa lakini bado haishiwi mbinu...
    Angalia alichofanya Fisadi ngeleja Kanda ya ziwa!
    Tunakutakia kila heri Dr.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndio Raisi wangu huyu ninaemtambua kwa kweli na zaidi nampenda sana Dr.Slaa,Mungu aendelee kukulinda Mh Raisi wangu ili uendee kupeperusha bendera ya CDM 2015,ni mtizamo wangu tu huu wakuu
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Saa hii wanahaha sana hao walinzi wa ccm, wanogopa hiyo saa atakayoongea Dr Slaa. Wanaomba Mungu iwe ndoto lakini ni kweli.


    Magari ya kuwasha now yanapashwa moto wakati kuna wanaolala nje Baada ya mabom ya mbagala, gongolamboto na mafuriko mpaka leo.
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona ule usemi wa vyama vya msimu hausikiki tena. Hongera chadema.
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hehehehehehe, kila lakhe....
     
  14. A

    ANTA Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu. Hivi sasa moto unaendeleakuwashwa kila mahali. Kikubwa CDM isijisahau. Ikaze buti 2015 si mbali. Ila TUME HURU NI LAZIMA.:A S 465:
     
  15. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hongera Kamanda; Tuko pamoja na MUNGU akubariki
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau angalieni jinsi Dr Slaa alivyolakiwa akiwa anaingia eneo la uyole akielekea mjini mbeya majira ya saa 12 jioni leo 10.01.2012. Picha sio nzuri ni ya simu
     

    Attached Files:

  17. j

    jigoku JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kila la heri rais wangu pia,tuko pamoja,watu wako wanakuangalia kwa macho ya huzuni na wanamatuamini na ukombozi ujao,wanategemea kuondokana na udhalimu wa wakoloni weusi,angalia kama hivi leo watoto wengine wamefukuzwa chuo na wengine kusimamishwa masomo kwa muda usiojulikana,angalia juzi Madaktari walivyofunkuzwa wote hawa wanakuangalia kwa jicho la huzuni maana hawana matumaini chini ya chama cha magamba -CCM wakiongozwa na jeyi keyi.
    Endelea hivyo rais wangu Dr Slaa kutoa hamasa na elimu ya uraia,endelea kufichua ufisadi wote na madhara ya ufisadi ili hata wale wanaolaghaiwa kwa kofia na khanga basi wapate kuokoka kutoka kifungoni.
    Wakuu mlioko Mbeya msisahau kutjuza na mkituwekea picha za matukio yote,mtujuze kuanzia asubuhi hali ilivyo na hadi mkutanoni.
    Mungu atupe nguvu sote,pamoja tutashinda
     
  18. B

    Big man Senior Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu hongereni sana wa2wahuko kwaku2pa sapoti, wahamasisheni naamabao hawaja elimika nao wauone mwanga watoke kwenye giza cdm juuu... Juuuuzaidiii.... Kesho m2juze yatakayo jiriwakuu,
     
  19. e

    environmental JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Magamba ya yatatoka tu safari hii hatuna mchezo.sisi sio nguvu ya soda kama chama cha mafisadi walivyokuwa wanasema.Vijana tunataka mabadiliko .Katiba mpya na TUME HURU YA UCHAGUZI,alafu president slaa tuachie huku kwenye kutia kura,tuziingize kura zetu .
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    2015 huku el kule slaa! Wote wanapendwa kanda ya ziwa.
     
Loading...