Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa aijibu serikali kuhusu maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 3, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katibu mkuu wa chadema Dr W.P.Slaa amesema katu asilani serikali ikome kutisha watu.

    Slaa amesema kitendo cha jaji Werema mwanasheria mkuu wa serikali kusema wanatunga sheria kudhibiti maandamano hakiwezi kuvumiliwa.

    Dr Slaa amesema ni dhahiri sheria hiyo inatungwa kuidhibiti CHADEMA.

    Dr Slaa amesema badala ya kukimbilia kutunga sheria dhalimu kuidhibiti CHADEMA ni vema wakatumia njia bora zaidi kudhibiti nguvu za CHADEMA kwa kushusha bei za vyakula, kupunguza bei za vifaa vya ujenzi,kupunguza mfumuko wa bei, kutatua tatizo sugu la umeme nk.

    Source: Dr Slaa alikuwa anahojiwa na idhaa ya kiswahili ya BBC jana jioni.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    If the government is sick of demonstrations, then it has to act responsibly to stubborn puzzles facing the normal citizens.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kudos Werema!
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wamebanwa kila kona CCM mpaka wanatumia vyombo huruvya serikali kuibana CDm, hiyo effort wangeilikeza kwenye kutafuta solution ya matatizo yanayotukabili tungekuwa tumeshafika mbali kimaendeleo,
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Demonstrations is the language of expressing the voices of the marginalized people...and that is popular democracy which is being manifested through those demonstrations!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ccm inakuharibu wewe mtoto
     
  7. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wajibu wa serikali kulinda watu na mali.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hawa magamba ni wauaji wakubwa wameona njia ya kudai haki yetu ni kupitia maandamano na wanajua kbs uchafu na uonevu wao wanaoufanya unajulikana dunia nzima kupitia maandamano ya wananch kupitia cdm sasa wanatunga sheria ya kudhibiti maandamano, hii ni mbinu nyngn ya mwendelezo wa ukandamizaji, na ni wazi kbs TANZANIA BILA MAANDAMANO HAKUNA HAKI sasa TUFANYE NINI ILI KUDAI HAKI ZETU?
     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Watunge sheria ya kuwadhibiti mafisadi adui wa ccm ni ufisadi si cdm wakikumbuka kuachana na kukumbatia ufisadi watapona tatizo ccm&ufisadi ni sawa na samaki na maji nivigum kuachana na ufisadi nahili halina mjadara ccm nirazima ife
     
  10. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ninyi magwanda hamna njia nyingine ya kufanya siasa mpaka maandamano au mnataka watu wafe ndio mwende ikulu kwa kukanyaga damu za watu, kama mlivyofanya Arusha.
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutaona mengi tu yakifanywa na CCM, lakini mwisho wake watanyosha mikono wenyewe
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi maandamano ya amani ni kifo? Kweli kwa sehemu kubwa bado bongo za baadhi yetu zimeganda kama damu ilovia! Hivi AG nimwanasiasa wa Magamba kumbe...!
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    you sound 'dumb' more than your avatar looks!
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Rejao maana yake nini? kuna mtu kaniambia eti ni Msalani
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Try it!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Mattaka ni mwanachama wa ccm, hao ni sehemu ya vijana wake kwenye mambo yale ya kuwaDefao.
     
  17. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ccm inaumwa ugonjwa wa nambulila-Mchungaji Christopher Mtikila wa DP
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    We ni mgonjwa wa akiri?
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    PUNGA, kumbe ndiyo maana.
     
  20. m

    marembo JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maandamano ni haki ya kila mtu hasa wanyonge baada ya kukosa mahali pa watawala kusikia kilio chao. Dk (wa kweli) Slaa hajamumunya juu ya hili na wote wanafahamu vyema ujumbe unaotumwa na maandamano haya.

    Kama siyo maandamano na kudai haki wabunge wengi wa CDM wasingekuwa bungeni. Dhana ya maandamano imeingia vichwani kwa watawala hivyo kuweweseka kila wakiyasikia. Hata vijembe vyao havitaondoa wanyonge katikamstari wa kusonga mbele. Tumemsikia hata Magufuli jana akijibu swali juu ya matuta barabarani alitia kijembe juu ya maandamano kwani aliyeuliza sawli ni Mhe Susan Lyimo (Chadema).

    Kwa kuwa kila wanaoongea wanazongwa na maandamano haya sisi tunasema ujumbe umefika mahali pake (Message seny/delivered). Aluta Continua. Wacovu wa kupigania haki wapishe wimbi lipite.
     
Loading...