Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.slaa ahutubia kilosa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZIMBOO, Aug 15, 2012.

  1. Z

    ZIMBOO Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda huu Dr.slaa anahutubia wananchi wa kilosa na amevumbua ufisadi mkubwa ktk misaada ya wahanga wa mafuriko kilosa,upolwaji ardhi na uvunjifu wa haki za msingi za kibinadamu
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Turushie na picha mkuu!! Dr. anafanya kazi kubwa sana, hakika ni mfano wa kuigwa.
     
Loading...