Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa afunguka: Azungumzia maslahi ya madaktari na kuteswa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 4, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi wa upinzani nchini na Katibu mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa amelaani vikali kushambuliwa na kuteswa kiongozi wa madaktari nchini Dr Ulimboka Stephen.

    Kiongozi huyo amesema hakuna njia zaidi ya kuunda tume huru kuchunguza tukio zima la utekaji kwani Mtuhumiwa namba moja ni serikali na kamwe haiwezi kujichunguza yenyewe. Dr. Slaa amesema vinginevyo matokeo ya tume hiyo ya serikali ambayo si huru hayatatambuliwa wala kukubaliwa na wananchi.

    Dr Slaa amesema anashangaa kusikia serikali haina fedha za kuwaongezea madaktari huku katika bajeti ya mwaka huu ikitenga shilingi bilioni 15 kwa ajili ya chai tu.


    Source: Mwanahalisi
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu rais wangu nilikuwa nasubilia kauli yako
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika haya maneno mazito sana.Tuyatafakari
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chai ya Ikulu Billion15?
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    serikali si ya kuchunguzwachunguzwa - by s. malechela ex pm
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui wanatumia siagi ya Dhahabu?

    We acha yaani.

     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    halafu bado mnakataa kuwa Chadema wako nyuma ya huu mgomo.
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hebu tutamke vizuri biliooooooooooooooooooni 15?du wakati raia mlo mmja shida duama kweli aliyejuu msubirie chini
     
  9. t

    tocolyitics Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora wananchi wafe kuliko kupunguza au kukosa chai. LIWALO NA LIWE.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndiyo tunakataa maana ukweli uko wazi
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Jk kwa chai!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Jk kwa chai na safari utamtaka!
     
  13. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chai bilion 15?Hapo ndipo panapoongeza hasira kwa madaktari.Wao wanahangaika
    kuponya watu wengine wanakaa ofisin wakinywa chai.Kama ni lazima wanywe chai
    wachukue toka majumbani kwao.
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "Chai ya Ikulu bil. 15! Mwacheni RiziOne ajenge Ma-Mansion na kununua Hotel nyingine Tanga.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Nyie mnajua huyo Slaa alipiga vikombe vingapi alipoenda ikulu? Na akaomba na biskuti ya kuchovea.
     
  16. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    du yani kwa siku chai Milion 4 hahhaha
    take 15 Billion / 360
    insane
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Stupidity is repeating same thing over and again, but expecting different results! We have already heard this 'hot air'!
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ccm ni janga
     
  19. olele

    olele JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    imeshindwa kuchunguza ya mwakyembe ambye ni MBUNGE, mwanachama wa CCM na sasa WAZIRI, haijatoa majibu mpaka leo nini kilichotokea, mnatarajia serikali iwape majibu kuhusu dk ulimboka. give me a break!
     
  20. controler

    controler JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kwa kuwa una ushahidi kuwa Chadema wako nyuma ya Mgomo ni kwa nini Mkaenda Kumpiga DR Ulimboka na Kumngoa Kucha Na meno?
     
Loading...