Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa afunga barabara Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by don-oba, Sep 27, 2012.

  1. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika jambo lisilotarajiwa na wengi, Dr Slaa amepita katikati ya maduka hapa jijijini Mwanza huku akiamsha taharuki kwa mamia ya watu wakitaka kumwona.

    Dr Slaa akiwa ameambatana na mbunge wa Nyamagana mh Wenje alipata wakati mgumu baada ya kila mtu kutaka kumsalimia.

    Nimeshuhudia magari yakipiga honi na abiria walikuwa wanashuka kwenye daladala wakikimbilia eneo alilopo.

    Kesho kuna uchaguzi wa meya wa jiji la Mwanza, yawezekana ujio wa Dr ni mahususi kwa shughuli hiyo.
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa taarifa
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu saidia mambo yaishe vizuri
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hapa tujadili nini?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ni dalili njema!!! Nape upo? Ritz, Rejao, Zomba et al mmesikia marafiki zangu. Heri mimi mshabiki sina kadi!!! Ninachoangalia ni mateso ya watanzania walio wengi ambao 67.9% wanaishi chini ya dola 1.25 kwa siku!!! Wengine hata mia hawana na ardhi walishanyang'anywa na wachimba madini.
     
  6. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi sana kufika kwa Dr. Slaa Mwanza.Ni muhimu sana ili kurekebisha hali ya hewa.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Bora umemwita Mungu mkuu maana hukawii kusikia kitu cha ncha kali kimeruka toka kusikojulikana!! Uongo mwingine bwana!! Hivi Kova yupo au yu safarini?
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hujaona cha kujadili mkuu?? Ngoja wenye cha kujadili waje thread itajaa kama kifusi. Kwa sada hivi wako hawa tu kwa dakika hizi chache thread imetua hapa. There are currently 15 users browsing this thread. (9 members and 6 guests).
     
  9. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kwani umeambiwa na mods kila kitu ni cha kujadili humu mkuu. Hiyo ni taarifa tu. Si unaona wengine wanavyoshukuru kwa taarifa?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Safi sana dr waukweli!!!!! siyo yule phd za Udhaifu
     
  11. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nani kakuita ujadili.........idiot
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Jinsi DR anavyopendwa
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwani madiwani waliosalia baada ya "panga" wanatosha kumpitisha Meya?
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kusema kweli hiki chama hakiwezi shika dola kila kukicha mgogoro
     
  15. k

    kilaboy Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Viongozi wa Chadema ndio pekee wanaonekana kuwa ni tegemeo la wanyonge Tanzania,

    Mapambanop yaendelee Makamanda hadi tutakapoikomboa chi yetu hii pendwa
     
  16. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    vp hakuna magari ya mabomu ya machozi?
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    Chagulani anasemaje kuhusu ujio wa mh. Dr.slaa, hajatoa tamko lolote.?
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Umemjibu vizuri
     
  19. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    i wish na me ngekuwepo nimkimbilie!
     
  20. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Asanteee mkuu
     
Loading...