Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa afanyiwa hujuma Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 15, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi wa upinzani nchini ambaye pia ni Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amefanyiwa hujuma kubwa mkoani Morogoro kwa kufukuzwa chumba cha kulala wageni ndani ya chuo cha ufundi VETA, Mikumi Kilosa.

    Kiongozi huyo ambaye alikabidhiwa chumba hicho na viongozi wa CHADEMA kikiwa kimelipiwa kila kitu na akaingia lakini ghafla akaja Meneja wa hoteli hiyo Jacob Sumary na kumtaka Kiongozi huyo wa upinzani nchini kuondoka mara moja kwenye hoteli hiyo kwa sababu tayari ilishalipiwa na mtu mwingine.

    Kwa ustaarabu mkubwa na kutokutaka mabishano Dr Slaa aliondoka.

    Pia katika hatua nyingine umeme ulizimwa mji mzima wa Mikumi jana kuanzia asubuhi hadi usiku katika kile kilichoonekana ni hujuma ya Tanesco ili Dr Slaa ashindwe kuhutubia,hata hivyo mbali na kukosekana umeme mikutano ya Dr Slaa ilifurika umati mkubwa wa watu huku kiongozi huyo akiwaambia maelfu ya watu atawahutubia hata bila vipaza sauti.

    Vitendo hivyo vya kihuni alivyofanyiwa Dr Slaa viliwachukiza wananchi wengi wa Mikumi na kusema watalipa kisasi kwa kuindoa CCM madarakani kupitia sanduku la kura.

    Source: Nipashe/Mwananchi


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, that's too bad for the hotel manager! Atakuwa mnazi wa CCM.
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Najua Hii ni njia ya Kukandamiza demokrasia kwa njia ya kuwatumia Makada wa Chama Tawala!! Ila Najua hii yote itashindwa na Aibu itawarudia akina Joel!! Usipende Kuzuia maji ya mafuriko kwa Udongo!!
     
  4. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    dah!!!! tanzania ni zaidi uijuavyo aisee.!!!!!
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata chini ya mnazi atalala,lakini ukombozi ni lazima!

    long live my president dr slaa!
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, sasa chiki ndio hujenga au hubomoa zaidi?
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duu jamani.....! Tunaelekea wapi tena Huku. Hivi CCM hawajui mbinu wanazozitumia kuwakomoa CDM matokeo yake zinawarudia wenyewe?

    Mie naamini huyo Meneja wa Hotel amepewa amri toka kwa Mabosi wake afanye hicho kitendo so asingeweza kukataa ili alinde maslahi yake.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Inaonesha jamaa haendeshi biashara zake kihalari km yule mzee wa zamani alivyokuwa anawatishia wafanyabiashara kwa kusema ukitaka biashara zako ziende vizuri support ccm..........huyu atapata anachotafuta kwa kumdhalilisha rais wetu mtarajiwa
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mbinu za kizamani hizi.....
     
  10. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yaani magamba wameshashindwa kufikiri kabisa sas wanatekeleza yaleyale ya Pinda,"LIWALO NA LIWE" na inakula kwenu mazima!...
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Me naona huyo meneja na hao Tanesco wamefanya vizuri,
    kwa sababu wameongeza hasira za mabadiliko kwa wananchi,
    Dr. Slaa usichoke najua wanakukubali kimoyo moyo ila kwa sababu ya wakubwa wanashindwa kuweka wazi.
     
  12. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Viva cdm hata wazime mwaka mzima poa tu hata uhuru kulikuwa na vikwazo kibao lakini tuliupata
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nothing good comes easy. Kitu kizuri kina gharama zake. Long live cdm.
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu hayo ni majaribu tu hata Yesu alijaribiwa cha msingi Dr Slaa songa mbele tu sisitupo nyuma yako
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na hii VETA ni taasisi ya umma. Sasa siku tukiwaondoa CCM sijui mameneja wa aina hii watajificha wapi. Na watu wa aina hii wako wengi sana. Tunao kina Mwema polisi, kina Zoka idara ya usalama...
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    jamaa hana skills za biashara...
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    acheni raia wasikilize wapime na waamue wenyewe, hii mambo ya kuwa treat kama watoto wa chekechekea inaleta picha mbaya kwa chama chetu ambacho kimsingi ndicho chenye sera nzuri kuliko za cdm.
     
  18. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tulijua na haya yatajitokeza kama njia ya kukandamiza vuguvugu la maendeleo, lakini yapo mengi zaidi yanakuja tusishangae hili kuna mkakati hata wa kuchoma matairi njia atakayopita Dr.slaa.Mkoa wa morogoro unaongozwa na mhuni watanzania wengi waliowahi kucheza mpira timu ya taifa watanzania za kihuni karibu wote.Bendera mmoja wapo mtashuhudia mengi kuelekea 18/8/2012 hapo moro mjini.Hizi ni dalili za kukaribia ukombozi, muda wa mavuno umekaribia tuvumilie
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah huyo manager ndo yule jamaa ninayemfahamu mie au majina tu yanafanana?
     
  20. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uo ni ubabe wa kishangingi, inafurahisha kuona kila mtendaji anafikiri anafanya kitu ili kuidhalilisha cdm kumbe ndo wanakiaribia chama tawala.
     
Loading...