Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa adaiwa kumwandikia meseji ya vitisho IGP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the horse, Sep 4, 2012.

  1. t

    the horse JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    SLAA AMTISHA IGP MWEMA


    • Atuma ujumbe, asisitiza kuvunja sheria
    • Mrema aja juu, CHADEMA inabebwa
    • UVCCM wamshukia John Tendwa.


    Vurugu za CHADEMA mikoani zimechukua sura mpya, baada ya Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Wilbrod Slaa, kumtumia ujumbe wa vitisho Mkuu wa Jeshi la polisi(IGP), Said Mwema.

    Ujumbe huo uliotumwa kwa njia ya simu ya mkononi unamtaka IGP Mwema kuhakikisha askari wanakuwa na mabomu ya machozi, bunduki na vifaa vya kutosha kwa ajili ya kupambana na wafuasi wa CHADEMA watakaokuwa wakifanya maandamano katika maeneo mbalimbali nchini.

    Dr Slaa pia amesema iandaliwe karamu ya mauaji, kwa kuwa wafuasi wa CHADEMA wamejipanga kukabiliana na polisi wataksokuwa wakiwadhibiti.

    Pia amemueleza IGP Mwema na askari wake wajiandae kufikishwa katika Mahakama ya Kimataifa ya Uhalifu wa Jinai (ICC), iliyoko The Hague, nchini Uholanzi.

    Kamanda wa Operesheni wa Jeshi la Polisi, Paul Chagonja, alisema hayo jana alipozungumza na gazeti hili kuhusu vurugu zilizotokea juzi, mkoani Iringa na kusababisha kifo cha mwandishi wa habari wa kituo cha televisheni cha chanel ten, Daudi Mwangosi.

    Chagonja alinukuu ujumbe uliotumwa kwa IGP mwema uliosema "Wajulishe polisi wako waandae risasi za kutosha, mabomu ya kutosha maana mtakuwa na karamu ya mauaji na kisha kusherehekea, mjiandae kwa kwenda mahakama ya The Hague"



    Akizungumzia ujumbe huo, Chagonja alisema unaonyesha kiburi,ukaidi na kutotii sheria, hivyo jeshi la polisi litachunguza na kutoa taarifa kuhusu hatua zitakazochukuliwa.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    ...Ujumbe huo ni fake haukutoka kwa Dr Slaa. Bali umetoka mwa mhuni Mwigulu na wahuni wenzie wa magamba.
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    hahaha! Mkuu una hasiraaa! Anything is possible nae si mwanadamu tu? anaweza cheza hio faulo.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi ule mtambo wa kutengeneza msg kwa kutumia simu za watu uliosemwa na Marando na unaomilikiwa na MTOTO WA KIGOGO umeshakamatwa?

    By the way! Sioni vitisho katika msg hiyo.
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..hata kama IGP ametumiwa ujumbe huo bado haihalalishi jeshi la polisi ku-act irresponsibly au kuuwa wananchi.
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    sms spoofing @ work? this is tanzaniaaa.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Mkuu BAK,
    Uko sahihi. Huu ujumbe umetoka kwa majuha tu. Wanatapatapa ila mwisho wao umefika. Ila sasa ngoja upelekwe kunakistahili. Uchafu kama huu hauwezi kusumbua vichwa vyetu, GT.
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mbona meseji nzuri tu hiyo. Tena imekaa kiustaarabu na upole sana.
     
  9. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa hakuna uhusiano na vitisho na kama hii kwao ni vitisho basi kweli wajiandae na mimi nipo tayari hata sasa hivi kuuawa kutetea nchi yangu dhidi ya ccm na polisi
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Slaa ni mtu mdogo sana nchi hii, na hawezi kuitisha dola, mbona sasa kila siku anafyata mkia na kukubali kuahirisha maandamano na mikutano yake ? hapo yaonyesha huyu jamaa ni mwoga na ni maneno zaidi. Nakumbuka vurugu za arusha huyu slaa si ndie alikuwa amejificha kwenye maspika , sio huyu ?

    kweli wajinga wali wao , dola haiwezi kutishwa na maneno hayo na watasimamia sheria. Yeye ajibu mauaji anayoyafanya kwa watu wasio na hatia, r.i.p mwagosi siasa za kina slaa zimekuponza
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona huo ujumbe uko wazi kabisa na hauna tatizo lolote?
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Nenda kauwawe mkuu, mkeo na watoto usijali ntawalea mie uwezo ninao mkuu
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanaogopa kwenda the ICC. Wataenda tu hata wafanyeje.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waziri wa mambo ya ndani Emmanuel Nchimbi ameelezea kushangazwa kwake na ukimya wa mkuu wa jeshi la polisi nchini juu ya sakata la kuuwawa kwa mwandishi wa habari mkoani Iringa.

    Waziri Nchimbi amedai kuwa siku moja kabla ya Chadema kufanya mikutano na ufunguzi wa ofisi za chama wilayani Mufindi Dr. Slaa alimtumia 'sms' mkuu huyo wa jeshi la polisi nchini akimtaka ampigie simu haraka pia vinginevyo aandae risasi za kutosha kwa ajili ya kuwaua kwani hawangekuwa tayari kuvumilia uonevu na ukandamizaji unaofanywa na jeshi lake.

    Waziri Nchimbi anadai kitendo cha IGP kuendelea kukaa kimya bila kutoa tamko lolote kufuatia kifo cha Mwangosi siku moja baada ya kupokea 'sms' toka kwa Dr. Slaa, na kitendo cha jeshi la polisi kushindwa kumkamata Dr. Slaa kinamuonyesha kwamba yeye (IGP) ni dhaifu sana, ama hajui wajibu wake, na iwapo huko mbeleni Dr. Slaa atakuwa raisi wa nchi atampuuza na kumdharau sana.
    MY TAKE:
    Kauli ya Waziri Nchimbi dhidi ya IGP Mwema hadharani inaonyesha kuna kutokuelewana baina yao!?
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    IGP Mwema anateuliwa na Rais ambaye ni shemeji, na Dr. Nchimbi anateuliwa na Rais ambaye ni best friend na mkampeni wake mkuu 2005. Sasa ni nani zaidi kati ya hawa wawili? For a fair game, wote waondoke!!
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja waanze kuparanganyika. Ajiuzulu basi ili IGP afuate njia maana ndivyo JK alivyosema wakati anatangaza Baraza lake hilo jipya.
     
  17. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu NCHIMBI anafikiri polisi nayo inatenda kazi kisiasa kwa kuongea hadharani tu. Inawezekana IGP amechanganyikiwa na maelekezo ya kipuuzi anayopewa na viongozi wake wa kisiasa serikalini huku akijua ni kinyume cha taratibu za jeshi la polisi.
     
  18. b

    bamku JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    mimi nahisi anajiosha kutokana na kauli yake aliyoitoa A/kusini kutofautiana na ya jeshi la polisi hivyo kujiondoa kuwajibishwa.MY TAKE : WAZIRI MCHIMBI KAMA ANABUSARA AJIUZURU.
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ajiuzulu huyo 2 huyo mgambo.
     
  20. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu hamtakii mema IGP , anataka awe wa kwanza kutangulia The Hague? Aanze yeye
     
Loading...