Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa aanza kuwakawaka Channel Ten

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 1, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Dr. Slaa leo ameanza kuwakawaka channel ten

    Katika taarifa ya habari ya channel ten ya jioni ya leo, Dr. Slaa ameonyeshwa akiwa anahutubia mkutano wake wa kampeni huko Ifakara.

    Yaelekea channel ten imesitisha mgomo wake baridi.

    Hongera channel ten kwa kuweka utaifa na maadili ya kazi mbele.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Labda matokeo ya polls zao yameonesha kuwa kura hazitoshi, kwa hiyo wanajiandaa kisaikolojia kumpokeaa boss mwingine.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jinsi; wabaya sana na wachafu kabisa CH10; Wachafu wakubwa; kuna vijana wajinga kabisa; sijui wamesoma wapi hawa
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa chanell 10 vilaza wakubwa pale amejaa vijana wa form 6 na la saba hakuna kitu pale mbumbumbu
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    wanajua ni lazima wamtangaze au waanze jitihada za kuhama nchi na pakwenda hakuna huku moto huku moto, kwani Dr Slaa anakuja sio hadithi tena, yule msemaji wao alikuwa anawadanganya kama Chemical Ali, fulana , fiesta, tbc, nec, geshi, sheikh, wote wameshindwa.
     
  6. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unawaonea bure...... tatizo sio wao, tatizo ni muhindi/mwarabu yule yeye pamoja na mwingine wa Moro!
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    He! Hivi ch10 walikuwa na mgomo baridi kwa next residaa, walijimiksi kweeli kweeli
     
  8. Nenga

    Nenga Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Tatizo sio waajiriwa ni waajiri.Hawa form6 na darasa la saba tunawaonea tu,japo kuwa dhamila zao zinawatuma kufuata maadili ya taaluma lakini uhakika wa kupata mkate wa kila siku ndio unawalazimu kutenda kwa kufua matakwa ya waajiri.Nnacho furahi hata waajiri wanajua waajiriwa wao wata vote kwa Dr Slaaa. Si mnajua unaweza mlazimisha punda kwenda kisimani lakini...............
    CCm wajue kuwa wanaweza somba watu kwa magari kwenda kuudhuria mikutano ya kampeni lakini siku ya kupiga kura wakfanya uamuzi wao sahihi kwa kuchagua Dr Slaa.
    CCM:hand:
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajanja ho, wameangalia upepo unavyovuma. Tatizo la chama cha mafisadi kinahaha kunyamazisha sauti za wananchi (vyombo vya habari) ili kiendelee kunyonya nchi. Tunawaonya wamiliki wa vyombo vilivyoingia kwenye mbinu hiyo chafu waache mara moja vinginevyo, waanze kufungasha vilago maana watake wasitake, Dr. Slaa ndiye Rais wetu wa tano.
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwani walikuwa hawatangazi habari za chadema? Maskini walipotoka kidogo, lakini ni bora wamelijua hili mapema hivyo wametumia akili ya mbayuwayu
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeiweka Channel 10 under PG ktk king'amuzi changu. Sijampa mtu password.
    Hawana vipindi vizuri wala vinavyojenga zaidi ya propaganda.
    Angalia for past 5 year kipindi cha Je tutafika kilivyotumika kama jukwaa la kuijenga CCM na kuifanyia kampeni ya kuwa ipo credible na inafaa kuongoza. Ingawa ilijitahidi kupitia kipindi cha pambanua kufichua uovu wa serikali na barick dhidi ya wananchi kule mgodini. Lakini ikumbukwe kwamba kipindi cha PAMBANUA kinalipiwa fedha nyingi na LHRC tofauti na cha Makwaia ambaye ni swahiba wa Hamza kassongo kinaonesha bure na kutafutiwa wadhamamini.
    Need me to say more?
     
  12. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chanel 10 nilikua naangaliaga UEFA tu. Tangu walipoacha kuonyesha UEFA sikumbuki hata hako ka chanel kanaonekana vp?.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli aiseee kwa sasa bora uangalie ATN
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ni habari njema japo najua wanabeep tu wanataka kutupaka mgongo kwa mafuta ya chupa
     
  15. emmathy

    emmathy Senior Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    e bwana sijajua kama ktk karne hii kama kuna chombo ambacho kinaweza kuwa kibaguzi hasa kipindi ambacho uchaguz unafanyika.....
     
Loading...