Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa aalikwa kwenye kongamano Ujerumani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jason Bourne, Jun 26, 2012.

  1. Jason Bourne

    Jason Bourne Senior Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    TAARIFA KWA UMMA

    KATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dkt. Willibrod Peter Slaa amealikwa kuwa mmoja wa wanajopo (panelists) wanne, kutoka Mabara ya Afrika, Asia, Amerika Kusini na Ulaya, watakaojadili mada isemayo "Demokrasia Shinikizoni (democracy under pressure)" nchini Ujerumani.

    Katibu Mkuu Dkt. Slaa ambaye amesafiri jana jioni kuelekea Ujerumani, atakuwa pamoja na wanajopo wenzake wengine ambao ni Prof. Dr. Kyaw Yin Hlaing (Academic Director Myanmar Egress; kutoka Rangum/Myanmar), Dkt. Aliaksandr Milinkiewitsch (Chairman, Movement for Freedom; kutoka Minsk/ Belarus), Gavana Henrique Capriles Radonski (Leader of the Opposition Movement Mesa de la Unidad Democratica; kutoka Carcas/ Venezuela).

    *Mjadala wa mada hiyo ya Demokrasia Shinikizoni, itakuwa ni sehemu ya sherehe za miaka 50 za Siku ya Shirika la Konrad-Adenauer-Stiftung (KAS Day) katika mahusiano yake ya kimataifa na wadau wake mbalimbali kutoka nchi 80 duniani.

    Mwenyekiti wa wanajopo katika kuendesha mjadala huo ni Christoph Lanz (Director of Global Content; Deutsche Welle, Berlin/ Germany)

    Sherehe hizo pia zitahudhuriwa na Kansela wa Ujerumani, Dr. Angela Merkel, Rais Mstaafu wa Chile, Seneta Eduardo Frei Ruiz-Tangle na Rais Mstaafu wa Bunge la Ulaya ambaye pia ni Mwenyekiti wa KAS, Dr. Hans-Gert Pottering.

    Shirika la KAS linatimiza miaka 50 tangu lilipoanza rasmi kujihusisha na ukuzaji wa demokrasia, uhuru, amani maendeleo na haki. Kwa muda wote huo limekuwa likifanya kazi na wadau katika nchi mbalimbali duniani kutimiza malengo hayo tajwa.

    Mpaka sasa KAS ina ofisi 80 sehemu mbalimbali duniani (pamoja na Tanzania), ikishirikiana na wadau wake katika kuendesha miradi inayohusiana na malengo hayo katika nchi 120.

    Katika kusherehekea Jubilee ya Miaka 50 ya Siku ya KAS itakayofanyika Juni 27, 2012, shirika hilo limeamua kukutana na wadau na marafiki zake ambao pia wamekuwa wakitoa mchango mkubwa katika utendaji kazi wa KAS katika shughuli za kupigania demokrasia na maendeleo kwa ajili ya manufaa ya wananchi wa nchi husika.

    Katika mada ya "Demokrasia Shinikizoni", wanajopo watajadili changamoto zinazowakabili watetezi wa demokrasia katika tawala mbalimbali zinazotumia njia dhalimu zinazobana upanukaji wa demokakrasia ambayo ni msingi muhimu wa maendeleo ya watu.

    Imetolewa leo Juni 25, 2012, Dar es Salaam na;

    Tumaini Makene

    Afisa Habari CHADEMA
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nenda Docta katetee wanyonge wa Tanzania
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Kama angelikuwa lipumba hawachelewi kusema amechaguliwa kuwa mwenyekiti wa maprofessor wa uchumi duniani UAMSHO kwa kukuza mambo hawajambo
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kachote uzoefu Dr, tumalize kazi 2015!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    lipumba ndiye aliyealikwa kwenye jubilee la uchumi duniani akajibatiza uenyekiti
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwenda Ujerumani kwenye sherehe ndio kutetea wanyonge?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yeah! Sherehe zimeandaliwa watetezi wa wanyonge duniani. Au wanyonge wapo Tanganyika tu?
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakati flani huwa napata shida sana kuuelewa upeo wako wa kufikiri, haya mkuu!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Usipate shida sana mkuu. Majibu alishayatoa Dr Didas Masaburi.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280

    Pombekali
    Unaweza kuwa unanichukia bure sababu tunapishana mitazamo natanguliza msamaha kama nakukwaza lakini ndio maana ya forum mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kumbe Ritz hujui ndani ya Jubilee kunaweza kuwa na kongamano, we umefika darasa la ngapi? Pole sana.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kaenda kwenye kongamano au jubilee?
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tanzania soon itakombolewa.Hongera Dr Slaa kwenda kuwakilisha wanyonge
     
  14. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungi unamanisha nini? leo sijakusoma kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabaki pekee yake na ajenda za udini,watanzania wameshashtuka yeye bado yuko usingizini.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mtu kuhudhuria jubilee ndio na tanzania inakombolewa?
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Halafu hili tangazo,lilitakiwa lisomeke ''TAARIFA KWA WANACHAMA WA CHADEMA'' na sio taarifa kwa umma kama lilivyo andikwa,dr slaa sio kiongozi wa umma ni kiongozi wa chama,otherwise ingekua ni taarifa inayomhusu jk au kiongozi yeyote wa serikali ndo ingekua taarifa kwa umma.
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Umesahau kwamba hawa waliishatutawala.
     
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Dr. Slaa amealikwa kwenye shughuli muhimu ya chama kinachotetea Demokrasia kwa wanyonge, hajaenda kupiga picha na kina 50 cent kama afanyavyo JK....
     
  20. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mradi asije akaomba msaada hatuna shida na misaada,tuna shida na utaalam wa watoto wetu basi.
     
Loading...