Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa aacha historia kata ya Lwenzera-Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Oct 18, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tarehe 16 & 17 october 2012 zitakuwa ni za kukumbukwa katika historia ya siasa za vyama vingi katani hapa.

    Katibu mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo amefanya mikutano mikubwa kila kijiji katani hapa kwa siku mbili mfululizo bila kuchoka akimnadi mgombea udiwani wa chama chake ndugu Musa Ibugha na akitoa elimu ya uraia.

    Hali hiyo ilipelekea kusimama kwa shughuli za kawaida na watu wengi kuhudhuria mikutano yake huku wakishangazwa na jinsi anavyomudu kuka jukwaani muda mrefu licha ya umri wake kuonekana mkubwa.Jumla ya watu 280 walirudisha kadi za ccm huku 678 wakijiunga na cdm rasmi

    Hali hiyo imemfanya mwenyekiti mpya wa ccm- Geita bwana Msukuma kutia timu leo katani hapa ili ajaribu kukisaidia chama chake...ujio wake umewafanya ccm kuzindua kampeni rasmi leo.

    Je nani zaidi SLAA AU MSUKUMA? Fuatilia mtanange huu mtamu hapa JF
     
  2. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sina shaka na DR.
     
  3. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sina shaka na DR.
     
  4. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picha
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    dk wa ukweli nimtakie siku njema
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    No Apology
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ccm ccm ninavyokupenda nitakunywa sumu juu yako! ccm ninakupenda kama ugali na mchica, sintakuacha nitakuwa na wewe kama gari na betri
     
  8. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haa je una mizigo mikubwa sana ndani ya ccm?
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    ungekoleza na picha ingenoga zaidi!
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera Dr
     
  11. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Twanga kote kote!
     
  12. real thinker

    real thinker Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Dr the jembe daima tuko pamoja.
     
  13. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    that is what we want, wananchi waelimishwe, sio wadanganywe
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Msako bado unaendelea mpaka kieleweke.
     
  15. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata kama hamna picha akisimama hata njumbe wa nyumba kumi wa Chadema ni mafuriko...sembuse Rais wa mioyo ya watu!!!!Usiwe tomaso mkuu.
     
  16. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    The man is always fighting majority,well done dr.slaa
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa, Mungu akubariki sana mzee...Kazi uliyofanya tayari ni kubwa, kwasasa unafanya ziada!
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    makamanda wa sikonge-Tabora walilalamika kuwa bado hawajapata sapoti toka makao makuu...kaeni mkao wa kula..babu yuko njiani...jana alikuwa kata ya mwawaza-shinyanga...leo atakuwa kata ya bugarama-kahama...then straight tabora
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nangoja aingie kwa mwigulu
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    karibu sikonge Dr.uje tusafishe kila uchafu wa akina Nkumba n.k,sikonge wanakumbuka moto uliouwasha tokea mwaka jana.
     
Loading...