Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Shein

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpangwa1, Mar 13, 2010.

  1. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr Shein ni mtu mpole, mtaaratibu, hana kashifa za ufisadi nk. hizi ni sifa za raia mwema yoyote anayependa nchi yake. Je Shein kama makamu wa rais tutambukumbuka kwa lipi endapo octoba 2010 hata endelea na cheo hicho? Kama marehemu Dr Omari Juma tunamkumbuka sana katika harakati zake za kuhifadhi mazingira.
     
  2. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    labda kwa upole wake
     
Loading...