Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Shein

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakalende, Jul 27, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Makamu wa Rais Dk Ali Mohamed Shein akimfungisha ndoa Abdalla Hassan Mitawi, mfanyakazi wa kituo cha Televishein Zanzibar aliyemuoa mtoto wake Mwanaharusi Shein, ambaye ni Ofisa Uhusiano wa Benki ya Watu Zanzibar katika sherehe iliyofanyika jana kwenye Msikiti wa Al-Ibrahim Mombasa mjini Zanzibar.

    Picha kwa hisani ya HabariLeo
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe Dr. Shein ana mamlaka ya kufungisha ndoa?

    Wanasheria hii ikoje wakuu?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama anafungisha ndoa kama wafanyavyo mashekhe, mapadre, wachungaji, nk lazima awe na leseni ya kufanya hivyo. Sina uhakika na Sheria za Zanzibar kuhusu hili.
     
  4. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unashanga Dr shein kuwa na mamlaka ya kufuganisha ndowa ya mtoto wake ?wacha kufungisha ndowa Anatari watoto wa wakiume na kama wewe hujatahiriwa muombe tu akuondowe mkono wa koti huo.
     
  5. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    loh. kaaazi kwelikweli
     
  6. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kupitia JF tutajifunza mengi!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mkuu waislam baba ndio anayemuozesha binti yake
     
  8. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh Akipewa talaka je?
     
  9. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    swala la kupewa talaka halihusiani na baba, yeye hapo ameishamaliza sehemu yake
     
  10. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sikua najua hii. ila mhh maswali niliyo nayo ni mengi na sitaki kuyauliza hapa. Loh...
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Bi. harusi Mwanaharusi Shein na bwana harusi Abdalla Mitawi kwenye sherehe yao iliyofanyika tarehe 26/07/2009 zenji ndani ya bwawani hotel . Shoto ni mdogo wa mbwana harusi Aliy Mitawi na kulia ni kaka wa bwana harusi Eddy Mitawi.

    Picha kwa hiasani ya MICHUZI Blog
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Angalau nae ameruka, yupo Geneva
     
Loading...