Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Shein naye ameanza "usanii"?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brooklyn, Oct 2, 2009.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jana katika taarifa mbalimbali za habari, Makamu wa Rais Mh. Dr. Shein alisikika akiwahutubia wananchi kwamba serikali inatambua matatizo ya waalimu kama ambavyo yeye na viongozi wenzanke wanavyoyafahamu majina yao, sanjari na hilo, akitembelea kivuko cha Kilombero, alikaririwa akisema serikali inakumbuka ahadi zote ilizotoa mwaka 2005 juu ya kuwapatia wananchi wa Kilombero kivuko kipya, na kwamba wataalamu wako kwenye upembuzi yakinifu ili kuhakikisha suala hilo linapatiwa ufumbuzi wa kudumu.

    Binafsi namuheshimu sana kiongozi huyu, ambaye ameonekana ni mtulivu pengine kuliko viongozi wengi katika baraza la mawaziri la awamu ya nne. Lakini kauli zake za hivi karibuni zimeanza kunipa hofu kwamba pengine mheshimiwa ameanza kuingia kwenye kauli za "kisiasa" zaidi ambazo hazilingani na jinsi alivyojipambanua katika jamii.

    Watanzania tumechoka na kauli kama hizi, upembuzi gani unaofanyika toka mwaka 2006?? Kama matatizo ya waalimu wanayafahamu vyema, kwa nini wasiyatafutie suluhisho la kudumu???
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtoto wa nyoka ni nyoka, lini akawa kenge ati!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    JK = Dk Shein = Pinda = CCM = Wasanii.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yaaani huuu uchaguzi 2010 unaleta mambo ...hii message sent kwa waalimu ili watoe kura zao bila hiana .. sisi walimu tumechoshwa na kauli zenu za uongo na kweli

    wizi mtupu
    yetu macho
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Anahofu na kura za kule hapo 2010. Lakini anasahau kuwa kuna wale wa Zombe kule mahenge, hawatadanganywa na Kivuko. Mwehu gani ataamini kuwa upembuzi yakinifu unafanywa toka 2006 hadi 2009??? Yaani upana wa mto wa pale kwenye ngalange (samaki wa kukaanga) unahitaji miaka mitatu kwa upembuzi yakinifu..!!!!!???? Hivi kama upembuzi unachukuwa muda huo, ujenzi utachukuwa muda gani. Yaani Sheni na Pinda kauli zenu siku hizi siwaelewi. Kweli kwenye msafala wa mamba na kenge wamo................ Nahisi hata mijusi, vinyonga (wa kubadilikabadilika), mende nao pia manakuwemo......Duh Dr. Mbona unaanza ukinyonga....????!!! WHY..???? KWA NINI..????
     
    Last edited: Oct 2, 2009
  6. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shekhe Dr SHEIIIIN UNASEMA UONGO KWELI HUMWOGOPI MWENYAAZI MUNGU.
    IMEFIKA MAHALI NASI TUACHE UOGA WATU KAMA HAWA YAFAA KUPIGWA MAWE HADI K..A TUMECHOKAAAAAAAH!!
     
  7. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This VP is an empty shell in politics!
     
  8. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    If you could edit your post please delete the word kweli.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Darling wangu kumbe wewe mwalimu? Pole kwa misukosuko mnayopata kutoka kwa serikali dhalimu ya CCM isiyoheshimu umuhimu wenu. Nakumbuka nilivokuwa mdogo nilijiwekeaga miadi ya kuoa mwalimu, ningekutana na wewe ningeshakuweka ndani ya nyumba.
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ivi Chain anaweza kubaki Makamu? Au itabidi akae benchi akitimiza miaka kumi?
     
  11. M

    MchungajiMakini Senior Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Apr 4, 2008
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mnafiki ndugu zake pemda wanakufa kwa matatizi kila siku.

    na hapo yupo kwanafasi ya muungano yaani kwao na hata bongo lakini hana faida yoyote na ndungu zake wapemba kuwatete yeye na mawaziri wenzake kutoka kwa wapemba huko.

    kazi kutizama matumbo yao na kuwaua wenzao huko zanzibar.

    ni wasaliti walionunuliwa ili kuiua zanzibar na kujaza adili mbaya na mila mbaya pamoja na hao wengineo watumwa na wasaliti walio zanzibar.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wakati watu wako busy na ufisadi, yeye yuko mkoani anaweka mawe ya misingi kwenye vyoo vya shule zisizo na walimu.
     
  13. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana!!!
     
  14. Akami

    Akami Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima ya Mzee wetu Dr Shein ilikuwa juu kuliko wanasiasa wote wa CCM,nadhani wanaomshauri kwamba aanze kutetea kiti kwa gia hiyo wamemdanganya!

    Mzee Shein tulia tu kama zamani mkuu,achana nao hao mafisadi,wakikuandikia hotuba ,kataa kuzisoma!

    ''Kama unalina asali,mikono ikitapakaa asali,UKWELI unailamba tu,lakini chonde chonde mzee Shein hiyo mikno iliyokwishatapakaa asali ya CCM,,ISUGUE KWENYE UDONGO,TENA WA KICHUGUUU!
     
  15. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duhh kweli mkuu una hasira,kwamba ibaki za uongo tu?
     
  16. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    lakini hivi mlitegemea acheze ngoma ya peke yake katika bendi moja?
    in politics you always dance to the current tune,akiaza kufanya ya kwake peke yake atajikuta nje ya ulingo
     
  17. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    if he is not against them he is with them. Simshangai kusema hivyo, ni wale wale. Pengine anafanya mazoezi ya kuzungumza, c anataka na kule Zanzibar?
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Itabidi agombee urais
     
Loading...