Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Shein Hotuba safi na muonekano safi kabisaa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MchunguZI, Nov 2, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nimependezwa sana na hotuba ya Mh. huyu mara baada ya kutangazwa kwamba ni mshindi wa kiti cha Urais, Z'bar.

    Hakuwa na lugha ya kejeri, Hakuna kuzomeana kama CCM walivyozoea, Bila unifomu ya CCM, na la muhimu zaidi ni pale aliposema 'tumeshinda' yaani CCM na CUF. Hii ni lugha ya umoja. Hiyo ndo lugha ya mshindi anayekuwa kiongozi wa nchi. Ukisha shinda wee ni kiongozi wa wote siyo CCM au CUF.

    Huku Bara najua hotuba zitakuwa ni zile za taarabu na ngonjera na alama nyingi za chama bila hata sababu.
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shein yuko makini mno,
    alishindwana na Mkwere ndo maana akawa zake anazindua tu miradi, si unajua mkwere washauri wake kina shehe Yahaya!!!
     
  3. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Remember Shein anayo hekima nzuri. Huyo ni kiongozi thabiti. Hana tabia ya makundi. Wale wanaopenda makundi ndiyo wanaotumia vidole juu...........!!!!!!
     
  4. R

    Rayase Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I like the guy! hana makuu! lakini je anaweza ku- deliver that much kwa upole ule! Nimempenda pia diwan wa makumbusho(CUF) anaonekana kuwa na busara pia!
     
Loading...