Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Shein asema uvumilivu kwa wanaosababisha vurugu basi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Oct 26, 2012.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akihutubia katika swala ya eid el haji, amesema serikali imechoka kuwavumilia wanaoanzisha vurugu na uchochezi wa kidini. Amesema serikali itamchukulia hatua mtu yeyote atakayejihusisha na vitendo hivyo kwani havihusiki na dini ya kiislamu

    source: Channel Ten
     
  2. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,754
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    wakisema wamechoka ina maana walikuwa wanajua all along kuwa jamaa wanavunja sheria lakini hawakuchukua hatua yeyote?
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Amechelewa lakini........kila la heri
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Of coz, yes.
     
  5. S

    Swat JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,156
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Inamaanisha mwanzo walikuwa wakiwaachia makusudi. Kwa faida ya nani!?.Kinyago walichokitengeneza wenyewe sasa kina wa tiisha!
     
  6. F

    Falconer JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 595
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kweli anayosema Dr. Schein lakini asisahau na wanachi wana haki zao. Haki za binaadamu zimekiukwa na serikali ya Dr. Schein na akiendelea na vitisho na mauaji ya wazanzibari , hatua madhubuti zitachukuliwa. Kuwatisha wananchi sio ufumbuzi wa matatizo ya uongozi. Matatizo yazuka pale wanapo geuza matakwa ya wananchi. Kura za BUBUBU wameiba na huyo kinara wao aliye jinaki kwa kuiba kura wamempa cheo zaidi. Sasa wananchi wanapoidai haki yao, wanakosa gani?.
    Dr. Schein, lazima awe muadilifu na kuheshimu haki za wananchi wake.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Kwa hii kauli let me think!
     
  8. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Naona mnataka haki ya kuua askari sio.... Nyoa ndevu, tupa kule hakuna dhamana hadi mibasha ya gerezani iseme sasa Sheikh Farida kanyooka.
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    shein nomaaaaa
    anajua fika nini kinaendelea harafu anatuhadaa na maneno mepesi hivyo??
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Asije naye yeye akawa na yeye ni mtu wa maneno kama alivyo wa kwetu huku Bara, ngoja tuone matendo sasa
     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kwa kweli kama serikali zetu hazitasimama kidete kwenye hili. Hawa wakina Ponda na wenzake wataigarimu amani yetu. Tena watawapoteza Waisilamu zaidi kiimani kuliko hata kuwajenga..miaka sii michache mtaanza kuona watu wanajitoa mhanga kisa ni chuki zinazopandikizwa na watu wenye maslahi yao banafsi...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ukipanda bangi unategemea nini? wakubali kuvuna bangi waache ujinga kama walifuga leo wanajidai kutoa kauliza vitisho vya kijinga hapa..
     
  13. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,754
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Sijui nani anamtishia/kumuua nani? maana vurugu zilikuwa kikundi cha wananchi(uamsho) kinatishia vikundi vingine (maskani za CCm,makanisa na wenye mabaa) vya wananchi na serikali ikaingilia kati ili kuwanusuru wanaotishiwa,roho zao na mali zao.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo hata mi ndio sielewi au shein alikua anasubiri order kutoka kwa boss wake JK nini, alafu cha kushangaza wamechinja polisi na kuanza kufanya vurugu mtaani ndio wameamka...wakati wanachoma makanisa walikaa kimya hawakujigusa...
     
  15. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    atawanyoa tu! Nasikia wameagiza vifaa vipya maana zile za farid zilikuwa ngumu mno zimeharibu mashine zote.
     
  16. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    kwa kuheshimu haki amuachie mtu ambaye anajiteka mwenyewe,halafu wasaidizi wake wanahamasishana wafanye vurugu,watu wanapata hasara na uvunjifu mkubwa wa amani unatokea kama rais akae kimya akiact anavunja haki za binadamu are you serious or are you uamsho?
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Farid sio wa kuachiwa ukiangalia picha zake zote alikuwa hacheki /hatabasamu ila baada ya kunyolewa KATABASAMU na kutoa PEACE naona hajaamini kuwa kuna wanaume walioweza kumkamata na kumuweka mung'anda kusiko na kitanda
    Na bora Dr Shein alipofuta Usajili wa Uamsho maana kilikuwa hakijulikani ni cha kisiasa kidini au cha kuuvunja Muungano
    Hao waarabu wasionyoa na kutukana DINI za wenzao au Kuchoma Maskani warejeshwe kwao Oman maana hujifanya wana Uraia 2 zisizo na Passport
     
Loading...