Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Shein analipwa mafao ya ustaafu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHIHAYA, May 3, 2012.

  1. CHIHAYA

    CHIHAYA Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau naomba tujuzane hili limekaje kwa hawa viongozi wetu wa siasa? Je, Dr.Shein analipwa mafao ya ustaafu kama makamu wa raisi Muungano? Na akimaliza utumishi wa nafasi aliyonayo sasa atakawa yuko hai ataendelea kuvuta zote? Hili limekaaje ktk inchi kama yetu wadau? Na akina Msekwa na Sita je?
     
  2. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lazima alambe zote,Mzee Mwinyi anakula 80% ya urais wa Znz na 80% ya urais wa muungano!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sioni kwanini asilipwe mafao yake kwa kazi aliyofanya.

    Ni sawa na mfanyakazi anayestaafu serikalini halafu apewe kazi ya mkataba inamaana utalipwa mshahara na mafao yatakuja.
     
Loading...