Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Shein aibuka kidedea; kuiwakilisha CCM urais Zanzibar 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Jul 9, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wajumbe wa Kamati Kuu ya CCM ndio wanaingia sasa katika kikao na kwa sasa upepo wa Dk. Shein unaelekea kumng'aria ila kwa CCM lolote linaweza kutokea

    MATOKEO:

    Shein kura 117
    Bilal kura 54
    Nahoda kura 33

    [​IMG]
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Napigiwa simu na mtu wa karibu na RA anasema, "Hakuna tena wa kumzuia Bilal kama walivyomshindwa JK 2005, tayari anasubiri kupitishwa kuwa mgombea wa CCM Zanzibar"
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    mkuu katika muda usiofikia saa moja mambo yameshageuka? Anyway, pamoja na ubaya, udhaifu na upungufu wa CUF bado wanaweza kuiengua CCM Zenji.
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ehe
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RA mpaka Zenji napo.....mbona tutakwisha! JK hapa lazima atumie mbinu ya Nyerere tu! wakimpa Bilali tu wamekwisha!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kule kuna wese la kumwaga ndo maana watu wamerusha kete kwa mtu wa Ndio baba.
    Sielewi jamaa akipita maeneo kama ya Mchamba wima, Kibanda Maiti atayaboresha au kutabaki magofu tu.
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leteni uhondo !!!!!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu Bilali akitoswa tena lazima awafanyie kitumbaya jamaa....
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna mambo ambayo kwa kweli yanatisha, nchi yetu kwa kweli imekua ikiendeshwa KIMAFIA.... bora sijaenda Dodoma nimejichimbia huku mbali
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama wenye chama hawataki atawafanya nini? Sana sana wanaweza kuchimba madhambi amba"yo anadhani kwamba hawayajui lakini huwa yanatumika pale panapohitajika "zana nzito"
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah huyu akikosa sijui anaweza hamia CUF?
     
  12. Mathias

    Mathias Senior Member

    #12
    Jul 9, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpya za kutoka Dodoma vipi? Press conference itakuwa saa ngapi?
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ole wenu ccm mmpe bilal kumbukeni huyu akiwa waziri kiongozi serikai ya zanzibar ilishindwa kulipa mishahara ya watumishi wake
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndiooo Kabisa atakojimaliazia akichukuwa uamuzi kama huo,
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zisi is vere interestingi:

     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh atakuwa amejichimbia kaburi
    Lakini huyo Bilal mshari mno hawawezi kumpitisha
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamani leo watu hata lunch tunataka kusahau sababu ya kusubiri........
     
  18. ndiuka

    ndiuka JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    go shein ..go..
     
  19. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #19
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya mapambano ya Madokta wa Zanzibar mmoja wa physics [Bilal] na wa pili wa Biochemistry[Shein] yanafurahisha. Kati yao hakuna hata mmoja aliyesomea political science - sasa tutaona mapya huko Visiwani mmoja wao akipitishwa na kushinda kura hapo October 2010. Utawala wa kisayansi unaingia huko visiwani. Wote wawili wamekulia na kufanya kazi bara kwa hiyo sidhani kama Muungano utaathirika mmoja wao akipata.
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh Teh Teh Teh Mkuu inabidi wategemea kweli kuna kula kweli leo maana twangojea kwa hamu sana kujua ni Kiongozi yupi atatukwamua huko Zenji.

    Kweli twahitaji kiongozi shupavu mwenye busara hekima na msikivu kwa wanchi wa Zenji na Bara pia twahitaji mabadiliko na maendeleo sasa nadhani katika vuguvugu hili CCM wanapaswa kujipanga vyema kuboresha Chama nadhani mambo yako wazi nyakati hizi, watu wasikimbilie Uongozi bora uongozi twahitaji viongozi wawajibikaji

    Tupeni Detailz pindi mpatapo kutoka DOM.

    Eeeeh kwli nimesikia Ati Mr.Sitta Ameiuliza serikali ya CCM kama inadhamira ya kuhamia DOM na anashangazwa kuwa serikali yaendelea jenga nyumba za Mawaziri Dar?

    Kwanini Hili laendelea CCM wanashindwa timiza sera hiyo toka 1980's kweli ?????? hiii napenda iende kwa vijana kama wakina January Makamba wanao sema wanakuja na chachu na kutaka kurekebisha MUSTAKABALI WA NCHI HII

     
Loading...