Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Shein afuturisha wananchi wa mkanyageni pemba

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 19, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280

    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dk Ali Mohamed Shein, akiwa katika futari na wananchi wazee wa kijiji cha Mkanyageni Mkoa wa Kusini Pemba, aliyowaandalia katika viwanja vya Skuli ya Mkanyageni.

    Baadhi ya wananchi na waumini wa Dini ya kiislamu wa Kijiji cha Mkanyageni na vitongoji vyake, wakifutari pamoja na Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dk Ali Mohamed Shein, katika viwanja vya Skuli ya Mkanyageni.


    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Alhaj Dk Ali Mohamed Shein,akisalimiana na wazee,pamoja na wananchi wa kijiji cha Mkanyageni Mkoa wa Kusini Pemba,baada ya kufutari pamoja na wananchi hao katika futari maalum aliyowaandalia katika viwanja vya Skuli ya Mkanyageni.

    Picha na Ramadhan Othman/IKULU ZANZIBAR :clap2::first:​



    5481.jpg aaq.jpg ax.jpg
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    :cool: nimevaampaka mawani yangu, ila sijaona foto
     
  3. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wapi photos Mzizi?!!!!!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kwa mfuko wake au wa SMZ?Picha hamna.........
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Bora Dr Shein kafuturisha watu kijijini. Amani iwe nanyi wapemba nduguzetuni, siye huku nafisadiwa ka nini.
    Hatuna umeme, maji hakuna, mafuta ndo hivyo yameshakuwa siasa. Sijasikia kama Zanzibar haya matatizo yapo!! Vijana wetu wakienda shuleni wanaishia kucheza na kutongozana kwenye michongoma tu huku elimu ikishuka kwa kasi ya mwanga. Walimu wa shule ya msingi ndo walimu wa shule za kata (maajabu lakini ndo ukweli niliokutana nao). Ukienda hospitali unaonana na Dr. kumbe ni medical Assistant, unapigwa dawa ya mseto wakati una typhoid, usiombe jamani. Ukipanda daladala kila mtu kanuna, anasubiri mtu alianzishe lakini hakuna wa kulianzisha.
     
Loading...