Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"DR" Shayo the plagiarist

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Mar 22, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kuna kipindi kulikuwa na thread humu iliyomtuhumu Dr Shayo kuwa ni Plagiarist aliyebobea na kuna watu waliquestion mpaka authenticity ya kuitwa "Dr"

    Well...Juzi kamwaga article kule Michuzi Blog ( JF hatii mguu maana huku kuna wale arm chair critics ambao they enjoy nothing but kunyambua makala kama za akina Shayo). Jamaa aliandika article Michuzi on Libya kumbe si yake na haku acknowledge source

    Sasa wenye article yao ni gazeti hili la Egypt wamescan wakakuta kuwa huyu Dr wa Michuzi alinyofoa article kwao bila kutoa reference:

    [​IMG]

    Nimeona bora niiwahi kabla Dr wa Michuzi hajaamka akaomba iondolewe katika ile style ya kuchomoa kama anazofanya Mange kwenye blog yake kule.

    nimeshindwa ku copy na kuleta hiyo allegation humu lakini mwenye uwezo naomba awahi kabla Michuzi hajaifuta.

    The conspiracy in me kinda thinks hii ni set up ya the other dude by the name of JOHN MASHAKA


    article aliyoiiba SHAYO hii hapa:

    http://weekly.ahram.org.eg/2011/1036/op174.htm

    na akaenda kuibandika michuzi hapa:


    http://issamichuzi.blogspot.com/2011/03/democracy-at-barrel-of-gun-doesnt-work.html#comments


    Al Ahram wenyewe naona kuna SNITCH kaenda kuwaaambia kuhusu huu wizi wanataka maelezo toka kwa michuzi hapa:


    http://issamichuzi.blogspot.com/2011/03/authenticity-of-article-dr-shayo.html

    kwa kuongezea tuu ni kuwa in 2008 alishawahi kuchambuliwa vilivyo hapa JF kwenye thread iliopo hapa:

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/21236-dr-hildebrand-shayo.html


    kwenye ile thread inasemekana mwenyewe au mtu wake wa Karibu alikuja kuweka records sawa na kumwaga wasifu wake kwa kusema hivi:





    jamani kama reference yake ni Dr NCHIMBI then we have a problem kwa sababu Nchimbi naye PhD yake jamaa wamei question sana



     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Imekula kwake hiyooo
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am shocked and disapointed Shayo ameshindwa kutoa credit kwa author

    inasikitisha sana,
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lol, huyu bwana na enzake akina Maropeee ni walewale..ukisema utaambiwa unakijicho..
     
  5. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimepitia hizo links, inasikitisha, amefanya watu kwenye blog ya michuzi wampongeze na kumsifu kwa contributions zake kwenye jamii na bara la afrika..duh, itabidi aombe msamaha.

    huyu jamaa (Dr) na yeye anasikitisha sana, watu wana plagiarize sana tena, lakini sio ku copy na ku paste article nzima, watu hua wanachomoa angalau ideas au lines kadhaa...

    hii aina ya plagiarism inaonyesha kwamba huyu jamaa hana kabisa uwezo wa kufikiria hata kidogo mpaka kashindwa hata kubadilisha maneno!
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Loh mbona hii ni aibu!
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    I never have rated Michuzi blog owner, contributors plus wachangiaji wake that high anyway
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hayo ndiyo yanaitwa makanjanja.

    Degree za kuangalizia. PhD za kuangalizia.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    My friend, this is common problem in Tanzania, people dont know the meaning of the word 'plagiarism' not alone the consequences!

    Some say there is no plagiarist in third world! He belongs to this world!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana kusoma some of the comments from the groupies kule kwa Michuzi..kha!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    AIBU KWANI KIDOGO???

    jamaa anatia kinyaa aisee, ni bora kukaa kimya kuliko kujilimbikizia umaarufu wa kuiba
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu ana waasa warudi Tanzania kwa kuwa hawaitendei haki nchi yao kubaki huko kutokana na michango yao..duh!

     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Heading tu mie hoi! Dr Shayo Cautions Western Powers

    Hahah this dude isn't real.


     
  14. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    yani siamini hata kama hivyo vitabu hapo amesoma , au hata kama anajua jina lakitabu anachokisoma, inanifanya niamini hiyo picha amepiga ili aaminike zaidi kwamba ni intellectual wa naman fulani....
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kitabu kimoja hapo kinaitwa INSULTS. I bet it didn't mention how insulting it is to be caught plagiarizing!

     
  16. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    John nashukuru kwa mchango wako mkubwa sana nimepitia hizo wavuti zote kwa kweli inaonyesha madoctor "PHD" wa kitanzania walivyo na ni jinsi gani hatufikirii mbali. that plagiarism is the best of its kind on part of Shayo. au huyu bwana ni Human Doctor sababu lazima wa copy na kupasate la sivyo mtu atakufa kwa matibabu yasiyo sahihi
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    so who is that guy?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    fanya search hapa JF utaona thread zinazomhusu, pia google search utampata

    Ukiambiwa tu haitakusaidia kwani hutasoma na ndio tatizo letu watanzania... hatusomi
     
  19. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr. Shayo has ZERO credibility. He's a cheerleader for the thinking impaired. Nothing more- Pathological people pleaser disconnected from knowledge and principle.
     
  20. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr. Shayo has ZERO credibility. He's a cheerleader for the thinking impaired. Nothing more - A Pathological people pleaser disconnected from knowledge and principle.
     
Loading...