Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Dr" Shayo kuwania ubunge wa Afrika Mashariki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyani Ngabu, Mar 24, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    009.JPG

    smh.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    why are you syh Mr. Ngabu?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Umewahi kumsikia "Dr." Shayo wewe?
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo ''Dr'' umeifungia kwenye hizo alama basi hata inanipa wasiwasi...

    Nadhani simfahamu kivile kwa kweli. Ila ulivotikisa kichwa sasa ndo najiuliza kunani tena na Daktari mgombea ubunge?

    Aah mie siasa na wanasiasa wake wamenichosha kwa kweli!
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    btw: naona wabeba boksi wanashuka kuja kujitutumua kwenye kugombea ubunge wa EAC
    wewe lini?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    siku hizi deal ni ubunge...na usomi wote mtu anauweka kando na kugombea uwizi(ubunge)
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunalalamika hatuna walimu wengi wakufundisha huku wataalam waliobobea mnawapele kwenye siasa!
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Dr.Shayo amenisikitisha sana yaani anatoka uingereza moja kwa moja anakwenda kujiunga na kundi la mafisadi ili nae aanze kuitafuna nchi ni masikitiko makubwa kwa watu kama hawa wanaojua ukweli jinsi CCM ilivyoanagmiza nchi letu wakaamua kuweka yote hayo pembeni ili ale nchi. ungetegemea kijana kama shayo angekuwa tayari kusimama imara na kuwaambia wahusika ukweli kuhusu kuzorota kwa uchumi wa nchi yetu ili tusonge mbele lakini ameamua kuwa sehemu ya mafisadi huku akijua wazi kuwepo kwake ndani ya chama hicho kilichozeeka hakuna tija yeyote. yaani ni masikitiko kwa mtu aliyesoma kama huyu kuangalia kwanza mkate na siagi huku akiliona taifa linateketea shame on you shayo.
     
  9. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wote ni ma-f-i-s-a-d-i katika mengi tu. Makongoro Nyerere anajua ubunge unaweza kutenguliwa wakati wowote kwa hoja ya kuchakachua matokeo. Ameingia plan B ya kisiasa. Dr. Shayo sifahamu sana lakini kwa sasa naanza kuwatilia shaka wanaokaa nje kwa muda mrefu halafu wakaibukia CCM wanakuwa wameona mahala pa kupitia tu.
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwanzoni nilishawahi kujadili hapa na kusema huyu jamaa udokta wake ni makapi na chuo alichosoma ni London South Bank University ni bure hadi wanafunzi wake wanalalamika hawapati kazi. Nadhani maneno yangu yalikuwa sahihi huwezi kuwa PhD holder ukaacha taaluma ya academia kwenda kuwa mwanasiasa kama sio wewe ni mtupu kichwani.

    Huo ni uganga njaa na usanii. Anyway nilishaamua sitamjadili tena maana wengine walisema labda nina ugomvi nae ila huo ni mtazamo wangu. PhD holder unatakiwa uwe katika vyuo ukifundisha au nafasi za utendaji ukionyesha umahiri wa fani yako uliyosomea na sio kuwa mwanasiasa. Na tunawaomba akina michuzi warekebishe huyu jamaa kasomea forest management na sio economics tafadhalini sana economics amevamia fani isiyomuhusu huyu sio mchumi.
     
  11. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo una maana Dr. Slaa ni mtupu kichwani? ama dokta yake pia ni ya kuchakachua?
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wakina Lipumba na Mgiro nao ni watupu?
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hao watakuwa watupu kwa sababu ni ccm na cuf, cha kuuliza na je
    Dr Slaa? sijawahi kusikia mtu akishauri ama kuhoji msomi huyu aliyebobea kwanini ameiingia
    ktk siasa badala ya kwenda chuoni kufundisha.
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Dr. Shayo ana haki ya kugombea ubunge au madaraka yoyote kama raia wa Tanzania.

    Ila swala la uwezo wake kitaaluma lilipoletwa hapa kwa mara ya kwanza mwaka 2007 sikuona sababu yoyote ya kuquestion academic gravitas yake; ila sasa hivi baada ya transition kutoka LSBU kwenda OUT na kuwania ubunge mara moja inaanza kunionyesha kuwa watu waliokuwa waki-question uwezo wake wakati ule huenda walikuwa sahihi. Kuna mtu aliyeandika hapa kuwa Dr.Shayo alikuwa ameajiriwa LSBU kama research associate na alikuwa akitembea kwenye kamba hapo LSBU kwa kuwa kibarua hicho lingeota nyasi wakati wowote. Mtu huyo aliyesema hivyo huenda alikuwa sahihi pia.

    Kwa vile karudi nyumbani kutumia taaluma yake kuendeleza nchi, tusiendelee kuwa negative sana; mwacheni afurahie matunda ya uraia wake.
     
  15. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Huyu "Dr." kihiyo si ndiyo yule "mother of all plagiarists"? Masikini Watanzania, hawaelewi kitu hapo na "Udokta" wake wa chuo feki cha Wanigeria, Wahindi na Wapakistani cha London South Bank University.
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Kufundisha mtu yoyote anaweza kufundisha aliyeomea hiyo fani lakini sio kila mtu anaweza kuwakosesha mafisadi usingizi
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    A big, brazen plagiarist!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kichuguu, why are you giving this plagiarist a pass? Aren't you aware of his plagiarism?
     
  19. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa akale wapi? Polisi?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Akale London South Bank Uni. huko....

    Halafu siku hizi Tanzania kuna ma "Dr" wengi sana. Yaani humo serikalini ndo usipime kabisa! Raisi ni dokta, makamu wake ni dokta, raisi wa Zenji ni dokta, bado Pinda tu! Naye muda si mrefu atakuwa dokta.

    Kwenye baraza la mawaziri ndo balaa. Nadhani karibu robo tatu nzima ya mawaziri na manaibu wao wote ni madokta.
     
Loading...