Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Salmin Amour hali ya afya yake naona siyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Eeka Mangi, Nov 3, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WanaJF leo katika kufuatalia matangazo ya kuapishwa Raisi wa Zanzibar nimeona jamaa yetu Komandoo hali yake si shwari! Sijui ni nini kinamsibu komandoo wa watu.
     
  2. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimemuona akijikongoja kutoka VIP section akiteremka kwenda katika gari alilopangiwa - inasikitisha. Natumai serikali itamtibia kat hospitali zetu nchini au hata nje.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata mimi naona kwa hali ya sasa JK atamtibia hapa hapa nchini sio kama alivyompeleka Mrema India. Tumtakie afya njema.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Utu uzima
     
  5. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari za afya yake zipo zamani.Mungu kampa upofu.
    Au wewe umemuonje shemegi yako kwenye hiyo picha?.
    Alikuwa akipapasa au alikuwa akichechemea?
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani uzeeeeee, ila niliwahi sikia ana matatizo ya macho
     
  7. N

    Nampula JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyezi mungu ampe uzima
     
  8. Ssebo

    Ssebo Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Malipo ni hapa hapa duniani
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tumwombee afya
     
  10. Amigo

    Amigo Senior Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee Komandoo ni kweli anamatatizo ya macho na matatizo yake ni presha ya macho ambayo huleta upofu na hii hakuna cha India wala nchi za ulaya watakao weza kutibu upofu wake hiyo ndo imetoka, kwa hiyo Mzee Salimin Amour hana tena macho ambayo yanaweza kuona tena, pia huu ugonjwa wa presha ya macho ni wa ukoo kwani kuna mtoto wake mwingine anamatatizo ya presha ya macho.

    Kwa hiyo ni kumuombea tu Mungu basi lakini hakuna Miujiza wa kuweza kuona tena.
     
Loading...