Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Salim: The Conspiracy ..&.. Dataz!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Nov 14, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - According to the dataz, kelele za Dr. Salim hivi karibuni hazikuwa za bure, behind it kuna mkakati wa siri unaosukwa na baadhi ya vigogo wa CCM na serikali kumpa u-Rais wa Zanzibar, na the thinking behind it ni kwamba itakuwa ndio dawa ya tatizo la CCM na Pemba, kama sio Muungano in general!

    - The more dataz ni kwamba Muungwana, is still toying with the idea ingawa hajaji-commit kwa 100%, lakini juhudi kubwa zinafanywa na vigogo hawa wa CCM na serikali kumshawishi Amani Karume, ajiunge na the idea na kwamba once he is on board atatangaza rasmi to the public kwamba baba yake hakuwa na tatizo na Salim, at anytime na si kweli kwamba Salim alihusika in anyway or form na mauaji ya baba yake.

    - According to the dataz, tatizo moja linasimama to this idea nalo ni Ali Karume, anyways wakuu JF mnaionaje hii?

    Respect.


    Field Marshall Es = Wazee Wa Sauti Ya Umeme!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh.
    Kumekucha huko.
    Salim awe vice president wa tz,zanzibar is too small for him.
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na Boss,Zanzibar is too small kwa Salim.Kama ni kweli awe makini ccm wasije kumdhalilisha kama 2005 na hapo ndo atakuwa amejimaliza kabisa.
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Oh! ahaa!

    Tunataka awe rais bara, wasiende kumficha huko

    JK anaogopa jamaa atachukua form ya urais nini?

    anyway, baada ya kumzuishia hayo yote wazanzibar watampokeaje?

    nani atamwomba msamaha?
    Lini Karume Jr amejua kuwa jamaa hakuhusika na hayo?

    Salim usiende huko!!!
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kuwa wa Pemba hawamkubali Salim

    au ushasahau walivyomfanyia fitna kule UAE na Oman in 2005?
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Thnakns for dataz mkuu. Kila siku nikisikia idea kuwa Ali Karume anawania urais Zanzibar naona kichefuchefu, nikisikia kuwa Gharib naye yuko kwenye hiyohiyo sehemu inayoitwa ya front runners, i feel sick.

    Lazima tukumbuke kuwa Zanzibar is not a family property, anaanza kuongoza baba, anafuata mtoto na mke na mtoto mwingine na unaweza kusikia siku watu wanapendekeza hata mjukuu wa Abedi Karume kuwa rais. Regardless na uwezo wa mtu lakini Zanzibar is not a family property.

    Kama Kweli Salim anazungumzwa ni jambo la maana sana, lakini ingekuwa much better azungumzwe in terms of United repulic, huku ndio kuna uozo mkubwa. We need a person of his calibre to clear the mess we have in union government
     
  7. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naungana na wengine kuwa Zanzibar is too small for him, yule anastahili kuwa rais bara
     
  8. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti awe mmakamu wa mwenyekiti CCM Tanzania visiwani? Hiyo naona ni kumdhalilisha huyo Mwanadiplomasia maarufu wa kimataifa!! Kwa kifupi Dr akiongozwa na JK watagombana muda si mrefu. Hawezi kuvumilia blablaa za akina Makamba!!
    Anatakiwa aongoze URoT ili aondoa huo uvundo wa mafisadi uliojaa humo serikalini!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tunamhitaji sana mtu wa aina ya salim. zanzibar haimfai kabisa, agombee u rais wa jamhuri ya muungano atuondolee uozo uliopo
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ya'll miss the point; hawataki Salim atake Urais wa Bara kwani atashinda hands down... kwa sababu kina JK na watu wao hawawezi kucheza tena karata yao waliyoicheza 2005. Sasa kama anataka kupigiwa saluti, na kuitwa RAis na kuwa na msafara wa magari yenye ving'ora basi urais wa Zanzibar utamtosha.

    Hata hivyo kama anataka kuwatumikia Watanzania katika miaka yake hii ya magharibi basi atake kilichojuu zaidi na kwa msukumo zaidi. Vinginevyo atakuja kuwa the proverbial "the president that never was"!
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    To me whoever takes the stick i don't care because no democracy anywhere in africa.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i don't have any feelings with salim,nor any ccm-blooded member
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi Dr. Salim haki ikitendeka bila zengwe akisimama na JK nani atacheka na nani atanuna? Huyu anafaa sana kuwa Rais bara kwa Zenji sio saizi yake kama ndo hivyo ni bora atulie tu.
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wazanzibar kwa ujumla wao ni watu wasiojua kusahau na hata kusamehe ni kwa UNAFIKI tu. SAS hana nafasi sio Zanzibar tu bali hata JMT. Alidengua 1995 ikawa ndio karata yake ya mwisho. Ni Mwalimu peke yake aliyekuwa na uwezo wa kumfikisha kwenye ngazi hizo.
    Tanzania hii ya akina EL, RA, JK,YM hana atakapopenyea labda DOLA imsaidie kama kale kaDJ ka Madagascar.
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..urais wa zanzibar ..kwa salim ..its a tiny piece of final shit....kwa heshima aliyonayo kazi pekee ambayo inamfaa ni URAIS wa Tanzania...au kama kweli jk ..anasutwa na dhambi aliyomtendea ampe u VICE PRESEDENT wa Tanzania...baada ya SHEIN ....alafu shein aende zanzibar[NASIKIA shein hafikirii kuridi second term na JK...atakuwa ameshakuwa vice presedee kwa miaka 9...anafikiri inatosha....isitoshe jk hakumtakaga...]....ku harmonise mambo ...ALI KARUME ni chinja chinja HAFAI!!!

    SALIM akienda zanzibar watamchinja...wale!!..ndio maana salim hujiona mbara zaidi ya mzanzibar....akiji align na wajomba zake wa TABORA[ilipo asili ya mama yake mzazi]
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi urais ni kwa wanaCCM tu? Ajaribu na vyama vingine kwani kwa alivyofanyiwa 2005, ni dhahiri huko si kwake!
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    GT, Pemba hawana tatizo kabisa na yoyote almradi Seif kamkubali. Wapemba ni maboya tuu kama bendera fuata upepo kwa chochote atakachokisema Seif. Ni wafuasi kama vile wanamuabudu.

    Karume na Seif wameshaishtukia CCM bara kutaka kuwaletea mgombea kwa maslahi ya bara, wameamua kuunganisha nguvu for common interest ya Zanzibar ili kamwe bara sio tuu isiiburuze Zanzibar, bali pia isdictate terms.

    Wataweka secret aliance na CUF kama CCM bara itateu mgombea kinyume cha matwaka ya Karume, CCM Zanzibar itamback Maalim na WK atakuwa mtu wa Karume.

    Zanzibar wameushukia Muungano sio kwa maslahi yao, bali bara, hivyo wameamua kuwa wamoja tena, kurejesha maslahi ya Zanzibar kwenye original 11 articles, Rais bara, makamo Zanzibar.

    Kwa upande wa Salim, JK na timu yake has to pay for what they did to him. Salim ndio one and only option ya Rais wa JMT kutoka Zanzibar. 2015 will be too late for him.
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Chondechonde Mh Salim unataka kuchafua CV yako Zanzibar haikufai kuwa raisi wake hao jamaa wanakutega ukiingia tu ndo itakuwa kwishnei na wewe na Warioba si mlisema mambo ya kuwania uraisi hayapo vichwani mwenu kwani muda wake umeshipata.Wakitaka wakupe Uraisi wa jamhuri mwakani,hiyo janja ya nyani na huo ni ushauri wa bwerere
     
  19. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi mtu kama yeye akiingia upinzani atakosa nini ambacho anakipata kwa kuwa ccm
    kama kweli anauchungu na nchi hii chadema wanatafuta mtu wa kumsimamisha 2010.
    zitto mshauri rafiki yako agombee kupitia chadema
     
  20. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145

    Mkuu Magezi,

    Naomba nitofautiane na wewe kwa hili. Wenzetu wa Ghana wameonyesha mfano, kule kuna demokrasi ya kweli, na Ghana iko Africa kama geografia yangu ni sahihi.

    Tiba
     
Loading...