Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Rwaitama yupo SIBUKA TV anamwaga sera, watch out!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Miwatamu, Oct 5, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Wanajamii mida hii naona yume mwanachama mfu wa CCM, Dr. Xavery Lwaitama yupo Runingani anamwaga cheche mfuatilieni kwani huwa ana hoja nzuri zenye mlengo wa fikra mbadala.
     
  2. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    We ndio mfu,huyu dr. Yuko really sana kiuchambuzi yawezekana wewe hata form 2 ujafika ebu mwache mwanazuoni wetu atupie vitu vyake.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwa anajaribu kuficha udhaifu wake. Ila ni afadhali kuliko Dk Bana anayeongoza kwa kujikomba kwa CCM Kikwete na mafisadi kiasi cha kushindwa kumtofautisha na juhaa wa kawaida. Amwage sera zake ila asiendelee na somo lake la kuwafundisha waandishi wa habari kazi wakati hajui hata chembe moja ya maadili ya taaluma yenyewe.
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    sibuka au ITv!?
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kina Dk. Rwaitama wapo wawili nini?!
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wekend imekuathiri,NI ITV.sibuka hawawezi weka mada iyo coz wapo ki tribalism zaidi
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    mleta mada atakuwa kaachika.
     
  8. K

    King'amuzi 2015 Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cheki ITV wewe kipima joto live Dr. yupo ndani
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,718
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Sijaoenda sana majibu ya watu wasiowajibika.Yule sheik aliyepo kamati ya maridhiano na amani.Kasema aliyosema ila hakuwajibika kusema nafasi za kazi na serikalini na mitihani kuna kila dalili kuwa kuna udini...Huyu yupo katika amani sijui wale wasio katika huu uomja wenye ulaji wa mani wtasemaje?Ki ukweli tayari amani ya nchi ilishakula kona.

    Haiwezekani Sheikh anayheshimika na kutarajiwa kuja ongoza taasisi kubwa yenye kubeba waislam wa tanzania kama anaamini shue kama al haramain, kinondoni, kibohehe, bondeni, kilimanjaro muslim etc wanabaguliwa ktk matokeo na si uduni wa elimu,uongozi mbovu na kupewa mitihani kishule ili wajenge contious assessment records nzuri.

    Sheikh kama huyu nashindwa elewa kama idadi hii ya wanafunzi kufeli ndipo kunapelekea kukosa sifa za kufanya kazi sehemu nyingine.

    Sijui kama huyu jamaa anatafuta amani au anapalilia na kuchochea kuvunjika kwa amani.Mungu saidia
     
Loading...