Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Rugemeleza Nshala, tunamhitaji CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Jun 8, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unapoongelea wapiganaji wasio na makuu wala kujikweza mbele ya jamii,
    basi huwezi kumsahau Dr. Rugemeleza. Hana ufisadi ata chembe, ni mpiganaji wa muda mrefu na mahili sana. Huyu jamaa namlinganisha na Lulu ambayo CHADEMA tunahitaji kuwa nayo.

    Hapa nimechukua Link mbali mbali mbali zinazomhusu:

    www.leat.or.tz/activities/buly/sedition.charges.php

    www.leat.or.tz/publications/regulating.hunting/3.1.introduction.php

    www.mwanahalisi.co.tz/‘dhahabu_ya_damu'_ya_... -

    www.kituochakatiba.org/index2.php?option=com...task...

    www.unhchr.ch/Huridocda/Huridoca.nsf/0/.../G0311122.do



    Ni muhimu kwa viongozi we
    tu kutwongzea watu wenye mvuto hasa wasomi ka Nshala wapiganaji CHADEMA.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA waongee vizuri na huyu mtu. Atasaidia sana hasa kwenye mikataba ya madini. Ndiye alikuwa mstari wa mbele kuibua scandal ya Bulyanhulu na sasa anamalizia PhD kuhusu sheria/mikataba ya madini kutoka chuo kikuu cha Havard. Anajua madudu ya madini inside out.
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We need him soon!
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hili ni jembe wakina dr nchimbi na doctorate zao ambazo hazieleweki wakimuona lazima waingie chini ya meza
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    FJM, naamini itakuwa rahisi sana kwa CHADEMA kumpata na kumtumia huyu jamaa; kwani amefanya kazi na Lissu pale LEAT na pia katika suala zima la natural resources (mineral, forest and wildlife) governance.

    Pia the guy has always been critical to the government on resources governance; I don't see him fitting with the current and ongoing CCM agenda.

    CHADEMA kinaweza kumtumia huyu jamaa kama mshauri katika masuala ya natural resources governance, hususani kwenye usimamizi na uchimbaji wa madini. Si lazima CHADEMA kimtake jamaa agombee nafasi za siasa katika chama; atumike kama mshauri mtaalamu.
     
  6. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Katika Siasa, sio vizuri kumoumba mtu ajiunge nanyi. Anatakiwa awe na msukumo wake binafsi kuwa anataka kulifanyia nini taifa lake na atafanyaje aweze kuipata nafasi hiyo. Siungi mkono mtu kuombwa kujiunga na chama cha siasa hata kidogo.

    Kama anafikiri atakuwa na manufaa CHADEMA, achukue kadi kwa hiari yake la sivyo, wako wengi nchini humu wanaoweza kuyafanya ambayo angefanya yeye. Tuondoe asili ya kufikiria kuna walio na thamani zaidi ya wengine.

    Kila mtu kwa nafasi yake ana umuhimu kwenye kuijenga nchi na pia chama cha siasa.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee Rugemeleza ni mwanaJF atakuja kutoa msimamo wake

    Rugemeleza [​IMG]
    JF Senior Expert Member
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    [​IMG]
    • [​IMG] Add as Friend
    • [​IMG] Send Private Message
    • [​IMG] Add to Ignore List
    • [​IMG] User Notes (0)
    • [​IMG] Find latest posts
    • [​IMG] Find latest started threads
    • [​IMG] View Conversations
    • [​IMG] Likes Received (100)
    • [​IMG] Likes Given (37)

    Mini Statistics

    Join Date26th October 2009Last Activity29th May 2012 16:32Avatar[​IMG]




    1 Visitor Messages


    • [​IMG]
      Kashaijabutege - 26th January 2012 12:25 View Conversation Report Kaka za siku nyingi? Kama wewe ni Rugemeleza Nshala, basi tulikuwa wote Mlimani....................
     
  8. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu tayari. Msiwe na wasi. Bado Nape tu.
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Communist,
    Kumlinganisha Nape na Nshala ni dharau ambayo haikubaliki kwa kweli. Nshala hjawahi kuwa msanii wala mlagahai.
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red, humjui Shala na umezinduka tu usingizini na kujenga hoja. Ungetafuta historia yake kwanza na usingekuja na hoja dhaifu kama hii.
    Hapo kwenye green pia, hilo ni pendekezo letu na wewe ungetutajia wengine unaowasema si mbaya kwa kipindi hiki cha wakoloni mafisadi tunahitaji wapiganaji na si wanasiasa tu kama wale kina waziri wa manyani wenye propaganda.

    Hapo kwenye blue, ndopanaonesha kuwa wewe hujui ulisemalo, unazidiwa na watanzania wengi lkn ambao wameshaona chama makini na kuacha na CCM na waliofunganao ndoa ya kuendeleza utapeli na propaganda za uongo. mtazamo wako utafanya kazi baada ya nchi kukombolewa. sio sasa hivi. Pole sana kwa hoja isiyo na mashiko mkuu.
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakukubalia mkuu. Tatizo watu makini kama hawa huwa viongozi wa vyama wanawagwaya sana.
    Ni mpiganaji sana na mu makini pia ujulikana kuwa yeye na wengine ni moja ya watu waliofukuzwa chuo (UDSM) Enzi za Mwinyi, miaka
     
  12. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tufanye hima kamanda aingie kikosini
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe yupo tayari? Na viongozi wa chama je? Wanamuhitaji?
     
  14. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    I have no more to say to you! You seem to have gone to school but did not manage to see the scripts!
     
Loading...