Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Riwa anastahili pongezi sana katika hili jukwaa

Discussion in 'JF Doctor' started by LOOOK, Aug 15, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hayo ni maon yangu tu lakini natumaini nitaungwa mkono huyu jamaa anajitahidi sana kutusaidia hapa jamvini kila la kheri na mungu azidi kumtia nguvu nakuombea mema Dr. Riwa nimekuwa nisomasana michango yako na ushauri wako ubarikwesana mkuu.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli!

    huyu ndugu si mchoyo wa maarifa, wangekuwa madokta wengine ungewasikia kila case wakisema niPM ili wapate chochocte ila huyu mpendwa huweka kila anachojua hadharani. namuombea baraka tele na Mungu awe naye katika huduma yake na amjalie mafanikio tele katika kazi zake

    kwako Dr Riwa:
    Mungu akutie nguvu na usituchoke kwa maswali yetu magumu na yanayosumbua, huwezijua, pengine ni kwa sababu kama hizi ndo maana umekuja duniani na umejaaliwa maisha hadi nyakati hizi!

    Mungu akuongoze katika njia zako na kukuvusha kutoka utukufu mmoja hadi utukufu mwingine! amina

    Glory to God!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa and i hope madaktari wengine watakua mstari wa mbele kusaidia wanaJF
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    very true....
     
  5. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mie namkubali sana. Mungu azidi kumtia Nguvu Dr Riwa aendelee kutusaidia hapa jamvini..
     
  6. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa sijasoma Michango yake, hii post imenisababisha kuzipitia, NAUNGANA NA WENGINE KATIKA KUMPONGEZA
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimtungie verse.
    Jukwaani mpaka pm dokta riwa (nyie itikieni sio mchoyo),..
    Jukwaani mpaka pm dokta riwa (sio mchoyo).
    Nitaendelea kesho sahv nahisi usingizi.
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    inaonekana haupo active; RIWA ndo jembe letu la hapa JF doctor. tunapata tips za kufa mtu. kwa maelezo yake anaonekana amehama muhimbili(subject to be corrected), kwa sasa riwa anapatikana hosp ipi?? tunataka tumuibikie kwa misaada ya kiafya
     
  9. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu huyu jamaa ni mtu fresh sana angetujuza anapopatikana ingekuwa vema sana.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ubarikiwe Doutor
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Doctore mkare!ukweli ni kwamba Dr riwa yuko vizuri.
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wandugu,

    Nashukuru sana...tena sana kwa kuona na kuthamini mchango wangu hapa JF sana katika jukwaa hili la JF Doctor. Ahsanteni pia kwa dua, Husninyo ahsante 'free style'! Najitahidi kila pale ninapoweza kuchangia na/au kushea nanyi elimu hii ya utabibu na afya nikiamini kuwa kuna matatizo mengi ambayo hata wengine hawawezi kuongea na daktari wake, lakini anayamwaga hapa na tunajadili. Najua jukwaa hili lina madaktari wengine, manesi na wadau wengine mbali mbali wa afya ambao wana michango mizuuri tu, nami mara kwa mara najifunza kwao na kwa wachangiaji wengine pia! kwa kifupi ni jukwaa nilipendalo...

    Nilifanya kazi kama daktari kwa miaka kadhaa Muhimbili, nikapata matatizo na mwajiri wangu (Wizara ya Afya), nikawa frustrated sana na kupractice clinical medicine, nikahamia kwenye utafiti wa masuala mbali mbali ya afya. Nimejikita zaidi kwenye 'afya ya jamii' kwa sasa, sitibu tena...hivyo sina hospitali ninayofanya kazi kwa sasa.

    Lakini mara zote unapohitajika ushauri/ufafanuzi ambao upo ndani ya uwezo wangu, au issue ambayo naweza soma zaidi ili kuweza kushea nanyi nijuacho, basi karibuni kwa kuanzisha thread hapa jukwaani...au hata kwa PM...ni furaha yangu pale ninapoweza kusaidia.
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Thanx Dk.Riwa yani kiukweli nilikua na idea ya kuanzisha thread kama hii ila mdau kaniwahi...kwa kweli huwa unasaidia sana watu nakumbuka mdau mmoja alikuaja na tatizo la kuota nyama sehemu fulani ya mwili yaani ulimsadia sana na maelezo yako yalitusaidia kuongeza uelewa wetu saana,Mungu akubariki.....
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Thank u dr. riwa. Kwa kweli lugha ya kidr. unayo, MUNGU akubariki akutane na mahitaji yako yote ya kimwili na kiroho pia.
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Dr Riwa pamoja na pongezi toka kwa ndg yetu kauk najumuika naye kukupongeza kwa kutokuwa mchoyo wa tiba. Vile vile nina shida kubwa ya fungus kwenye vidole vya miguu, nimejitahidi kutumia dawa nyingi na lotion pia lakini sipati nafuu ya kudumu. Hivi sasa naumwa miguu siwezi hata kuvaa viatu vidole vimevimba na vinatoa maji kwenye joints, naomba msaada wako Dr!!!!!!!!!! Naishi Arusha.
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupo wengi tunaothamini mchango wa DR. RIWA, yani nikikuta swali huku huwa nafuatilia kujua dr riwa amejibu nn! Mungu akutie nguvu uendelee kutusaidia katika matatizo ya kiafya, tunajifunza mengi kupitia michango yako.
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr Riwa unastahili pongezi,tunanufaika kwa mengi Mungu azidi kukubariki.
     
  18. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie ni mmoja wao, nakushukuru sana Dr Riwa nimepona.
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Asante Dr Riwa tafadhali endelea na moyo huo huo.
     
  20. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Binafsi naungana na mleta mada ni kweli dk. liwa anastahili pongezi. ubarikiwe na uendelee kutusaidia pale unapoweza maana matatizo duniani yanazidi kuongezeka.
     
Loading...