Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Remmy Kuzikwa Kitaifa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Dec 16, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Eti wakulu nimesikia kua Dr.Remmy Ongalla atazikwa kitaifa na kupigiwa mizinga 7 jamani hizi ni habari za kweli? Na mgeni rasmi atakua ni raisi wa Jamuhuri ya kidemokrasi ya kongo ndugu KABILA!
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hebu acha kuwatania wafiwa, watu wako kwenye maombolezo wewe unaleta kejeli
     
  3. K

    Kivia JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAKIKA TUMEMPOTEZA ALIYEWAHI KUWA GWIJI LA MZIKI MIAKA HIYO: mf. Mziki wake wa "siku ya kufa",MWANZA," MOLEMA" NARUDI NYUMBANIE, HAKIKA ALIKUWA HODARI KTK FANI.
     
  4. K

    Kivia JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAKIKA TUMEMPOTEZA ALIYEWAHI KUWA GWIJI LA MZIKI MIAKA HIYO: mf. Mziki wake wa "siku ya kufa",MWANZA," MOLEMA" NARUDI NYUMBANIE, HAKIKA ALIKUWA HODARI KTK FANI.
     
Loading...