Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Noni Ape

Discussion in 'JF Doctor' started by KakaJambazi, Jan 30, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba mnifahamishe kama huyu dr anatibu kweli kisukari. Huwa namsikia mara nyingi kwenye vyomba vya habari akijinadi kuwa anadawa za kutibu kisukari.

    Ni kweli anatibu??,,make dawa zipo za 50,000/=;150,000/=;300,000/= etc
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi nimekuwa na kisukari kwa miaka 13 natumia vidonge,nakula vyakula vya kawaida,situmii sukari,nafanya mazoezi na sijawahi kupata matatizo yoyote.Kuhusu hizi dawa mbadala sishauri mtu kutumia kwakuwa kuna watu wawili niliowafahamu walitumia na kuacha vidonge na wote ni marehemu sasa.
     
Loading...