Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Njelekela mwanamke bora wa mwaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mujumba, Mar 10, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MWENYEKITI wa Chama cha Wanawake Madaktari (Mewata), Dk. Marina Njelekela juzi alitunukiwa Tuzo ya Mwanamke Bora wa Mwaka katika hafla ya kuadhimisha Siku ya Wanawake Duniani.

    Dk. Njelekela ambaye pia alishinda katika kipengele cha Mwanamke Bora katika Sekta ya Afya, katika nafasi hiyo alishindana na Dk. Mwale Malecela na Salome Yakieli.

    Tuzo hizo ziliandaliwa na kutolewa na Kampuni ya matangazo na uhusiano wa umma, Frontline ambapo wanawake 24 walishindania tuzo hizo kupitia sekta mbalimbali.

    Akizungumzia ushindi huo muda mfupi baada ya kukabidhiwa tuzo yake na Meneja wa Mradi wa Wanawake katika Umoja wa Mataifa hapa nchini, Anna Collins- Falk, Dk. Njelekela alisema tuzo hiyo imemuongezea moyo wa kutoa huduma ya afya kwa wananchi.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    iwe bojo
    mpaaao abakese
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa walio Jitokeza...ndio bora sio bora kwa wote...tupe na list za wengine walio shindanishwa tuone...vigezo na masharti kuzingatiwa.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Frontline ya Nancy Sumari na Irene Kiwia??? aya bwana.....

    Hongera sana Dr....keep up the good work!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I agree with you....hiyo title ni kubwa sana.....ningefurahi kujua alioshindanishwa nao na amefanya nini na kwa impact ya wangapi nchi hii?

    Ishakuwa kwamba mtu akishateuliwa na Rais....ni mtoto wa fulani....anajuana na watu fulani basi anaweza pewa title yeyote......!!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hongera zake
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi huwa ni vigezo gani vinatumika kumpata?
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera zake kamanda. amesaidia kina mama kupitia mewata.

    Dr Marina Njelekela Conferred The Martin Luther King, Jr. Drum Major for Justice Award, 2010
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Trust me...Dr....bigwa wapo kibao...busy na kazi zao.....huyu profile yake kwa kweli inabidi iwekew hapa,hatuwezi tengua...kwanza hata frontline yenyewe hawa warembo ndio viongozi..sasa unategemea kuweza kumcredit Dr.Bigwa wa kisukari Mhimbili...kwanza hawezi hata jitokeza..Nawafahamu wengi tu wako busy kuhudumia wagonjwa..hawalali...akitoka kazini Muhimbili,anafundisha,anatibu at the same time asoma tena...achilia mbali kwenda hospitali zingine kutoka support.
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nancy and Irine would be in better position to answer.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hilo ndilo swali la msingi...
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Prevention is better than cure.

    Naamini watu wa public health was impact kubwa kuliko Dr moja anayekimbizana na wagonjwa. Sipingi kazi ya madr wetu wanaohangaika kutibu.

    Ni bora tuweke categories za zawadi hata kwenye hiyo health sector.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,892
    Likes Received: 9,459
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Marina kwa utendaji wako mzuri hadi kufanikiwa kupata tuzo kubwa kama hii. Hongera pia kwa Mwele na Salome kwa kuwemo katika Wanawake bora watatu nchini hii inatokana na juhudi zenu kubwa na utenaji mzuri wa kazi zenu. Hongereni sana.
     
Loading...