Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Nisaidie

Discussion in 'JF Doctor' started by NNC, Jun 22, 2012.

  1. N

    NNC Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nina swali.

    Naomba kujua taratibu za kufanya mapenzi kwa njia ya calender. Ni wakati gani nikikutana na mpenzi wangu kimwili anaweza kupata ama kuto pata mimba? Nimejaribu kufanya nae siku za hatari lakini mbona hapati mimba?
     
  2. d

    decruca JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inategemea umejaribu wa miezi mingapi? ila kwa ushauri nendeni kwa Dr. specialist wa magonjwa ya kina mama though hata kama ww ndio mwenye tatizo atagundua.
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Mh,hiyo kitu ya kwenda kupima kwa ma-specialist siku hizi watu wanaogopa kama wanavyoogopa kwenda kupima ngoma(HIV),maana wanahofia iwapo itadhihirika mmoja wao ndo mwenye tatizo hatima ya uhusiano wao itakuwa mashakani sana.
     
Loading...