Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ndodi ni mtu wa Maslahi zaidi au Tapeli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Feb 27, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naangalia TBC- 1 Dr. Issac Ndodi huyu mtaalamu wa tiba mbadala.amefikia kuanza kutangaza matangazo ya biashara akipromoti unga wa Energy Mills Ltd..Maswali mengi hayana majibu..huyu jamaaa wasifu wake ni msanii?

    [​IMG]
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Anajulikana kama Dr ila kuhusu huo unga nadhani alichokosea ni kuponda aina nyingine. Mkuu vuta subra kidogo wanaomjua vizuri kuhusu Udokta wake watakuja,kutufahamisha vzr.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mbali na udaktari wa mitishamba pia ana kipaji cha kuongea maneno 100 kwa sekunde
     
  4. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    misheni town wa ukweri..
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ulipotelea wapi we mdada?
     
  6. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majukumu tu shosti..ila nipo nimejaa tele.
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!mie huwa cmweli kbs maana anaongea mambo mengi kwa wakati mmoja mpaka anasahau topic husika yan dah!
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee wa mishemishe?
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tapeli! Wajinga ndio waliwao!
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    aliwahi kukataza kunywa maji baada ya kula.. Eti anadai unapofanya hivyo,unafanya chakula kichache tumboni!

    Akashauri maji yanywewe baada ya nusu saa kupita baada ya kula!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa bana,nilishawahi kumckia akisema eti binadam hatuna akili tunashindwa na panya wanakula mahindi ambayo hayajakobolewa yenye virutubisho vyote na sie kujali kula sembe na makande ambayo hayana virutubisho ndio maana wagonjwa wa sukari na vidonda vya tumbo wameongezeka!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi (last year kama sikosei), alikuwa na mkutano wake pale kurasini, mama yangu.......si madongo hayo alokuwa akiyatoa!!! Huyu baba kwa kuongea tu, hajambo aisee!
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahahah une'n fanya ni-smile!
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mafundisho ya Dr. Ndodi ni ya ukweli kabisa na wala hadanganyi. Tofauti kati ya yake na madokta wa kawaida ni kwamba yeye anatumia miti shamba kwa kutibu maradhi mbali mbali wakati madokta wengine wanatumia vidonge na masindano
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hayo maelezo yake ni ya kweli kabisa wala hadanganyi na kama huamini fanya majaribio mwenyewe
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Ndodi ni Tapeli tu kama matapeli wengine wa hapa mjini, kipindi cha babu wa Loliondo alipoona dili yake inaelekea kufa alitangaza kugawa dawa bure kama promo maalum ila unalipia kiingilio tu!!
    What a fucck is this! ni nini maana ya kiingilio? si ndio tayari anakuwa amekuchukulia pesa yako anakusagia majani ya mtopemtope then umeliwa.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie wala cmwamin huyu mtu namwona km makeke yote yale ni ktk utafutaji tu km wengine!hawezi kufananisha akili ya binadam na ya panya bwana!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi panya hawana vidonda vya tumbo eh? Ama kwa vile hajawahi kuwaona wakipanga foleni kwake kutibiwa?
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maana huwa nikikuta kipindi chake nabadili chanel tu maana huwa cmwelewi sera zake kbs!namwona mtafutaji tu!
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sio chakula kuchacha ni utatengeneza gesi nyingi na mwisho wake ni kuachia maushuzi kwa kwenda mbele . Lakini hi ni kweli .
     
Loading...