Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ndodi kutoa dawa bure!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mchaka Mchaka, Mar 22, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ametangaza leo Star tv.

    Nadhani ni baada ya kuzidiwa kete na babu.
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ameahidi baada ya kusikia kauli tu kutoka kwa huyo mdhamini wake hapo studioni, ingawa hajasema hiyo bure itaendelea kwa muda gani maana mdhamini mwenyewe nalipia vipindi vitano tu, na pili huyo mdhamini asipotimiza ahadi yake itakuaje?
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nani atoe bure...? Thubutuuuu
     
  4. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mzushi 2, may b bt cdhani kama atatoa bure, au ndio promosheni hyo
     
  5. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda atawaambia mtoe chochote kama sadaka kanisani, utakavyo jisikia
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu, kwa namna ya pekee kabisa kapatikana "mfadhili". Mfadhili huyo kamwahidi dk ndodi kuwa atagharimia vipindi/masomo yake kwa njia ya tv na redio kwa muda wa wiki tano mfululizo kuanzia sasa. Kwa hali hiyo ndodi naye katoa ofa ndani ya kipindi hicho kutoa dawa zake BURE! na kuwa gharama itakuwa kwenye kiingilio tu. Naam naam, kwa hatua hii sasa nadhani si lazima tusongamane loliondo kwa babu maana ndg yetu huyu wa mango_tea bei yake nayo sasa ni rizonabo. Sosi ni ndodi mwenyeweeee! Nawasilisha.
     
  7. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hembu niambie anapatikana wapi hapa dar?
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Nahisi babu atakuwa amewakomba wateja wake kwa zaidi ya asilimia tisini.
    Hivyo anatafuta kishawishi cha kuwarejesha.
    .
     
  9. A

    Ame JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Naona waganga wa kienyeji wote watajitokeza kwenye competition, Mungu utusaidie wanao tunaangamia kwa kukosa maarifa. Na yeye alitoka na lebel ile ile ya dini sasa anaona imekuja album nyingine anajaribu atoke vipi. Yetu macho mwisho wote watakutwa na dhambi zao zikiwazimewatangulia watakapo maliza uwongo wote na mwisho wao utakuwa ni kushushwa mavumbini maana waliamua kujikweza badala ya kunyenyekea na kusujudi kwenye kiti cha enzi ili sifa na utukufu uwe na Mungu wetu Yesu milele na milele.
     
  10. b

    brianjames11 Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndodi ndio nani tena jamani?
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,605
    Likes Received: 3,938
    Trophy Points: 280
    Dr.dondi acha unafiki bana,ulikua wapi siku zote?umewafilisi watu kwa kuwatoza pesa nyingi na hawakupona unadai uwezo kakupa mungu WAPI BANA mnaingia intanet mkipata maarifa mwadai god.
    Jamani we ukiugua kwa mfano heartfailure,google that utapata majibu yote achana na matapeli
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwembechai,soma vizuri nimeitaja.
     
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Posutaa mwene witu! Aisee mkombe, Ndodi amesema anaanza kutoa lini?
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Alikwina?(Alikuwa wapi)Babu wa loliondo amekuwa kama Tigo kwenye makampuni ya simu,kwani Tigo ndio wamefanya makampuni mengine washushe viwango vyao,kwa hilo big up babu wa Loliondo
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi huyo Dr. Ndodi yeye hana makazi yake? Nauliza swali hili kwa sababu katika matangazo yake huwa anasema anapatikana Itumbi Hotel, Dar; hivyo hivyo kwa Mwanza, Arusha na kwingineko huwa anakuwa hotelini na kwa maana hiyo gharama kubwa anzotoza nafikiri zinatokana na yeye kukaa hotelini badala ya nyumbani kwake au ofisi ya kudumu. Sasa ajifunze kwa Babu wa Loli.
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mfanya biashara (Bepari)hawezi toa bure.
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Taituuu,mwakata mkombe.....Huyu "mchungaji' anaanza immediately.:A S clock:
     
  18. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzushi huyo hana lolote siku zote alikuwa wapi.
    Anaelewa kipato cha wa TZ lakini amekuwa akiwakamua laki tatu na kuendelea kwa kuwapa ushauri ambao sometime haujaweza hata kuzaa matunda.

    Babu kaset standard
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    anaweza akatoa dawa bure lakini akaongeza gharama za kumwona.
    Kwani mpaka sasa kukalia benchi lake tu ni shiling 20,000/- so si ajabu akafidia humo humo.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    arudishe kwanza alizowaibia watanzania ndio atoe bure
     
Loading...