Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ndarichako jipange ur next.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Sep 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baada ya waandamani ya waislam leo kufanikiwa kuwakomboa wenzao ambao walishikiliwa na polisi kwa kukataa kushiri katika zoezi la sensa wamesema wanaenda kujipanga na safari hii NECTA wanataka kushinikiza Dr. Ndarichako kuachia ngazi kwa kile kinachoonekana kuto watendea haki.
    Mytake:
    1.Je hayo maandamano yatapewa kibali?
    2. Serikali watakuwa tayari kumtosa Ndalichako ili kuwafurahisha waandamanaji?
    3. Tatizo ni Ndarichako au mfumo?
    Naomba tujadili wadau wakienda NECTA Pale watatosha?
    images.jpg IMG-20120907-00260.jpg
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Ya leo yalikuwa na kibali? Ukisikia Takbiiiir mkuu kaa kando. Na ukizingatia keo wamepata nguvu basi bila shaka Dr. Ndalichako itabidi ijifungashie virago tu. Jamaa wataingia pale na kuoiga swala tano hadi kieleweke. Leo wamepewa shavu la nguvu.
     
  3. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Wamewakosa tu. Wangetafuta angalau wa3 wawaonyeshe jinsi inavyoendeshwa. Wanatumia udhaifu wa JK. Njomba angewafanya mbaya leo. Dini haina haki ya kuamua mstakhabali wa nchi ya watu mil. 40
     
  4. m

    mzalendoasilia Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kosa la Ndalichako ni kuwa KAFIR, kwani mpango wetu ni kuhakikisha nafasi zote muhimu ndani ya nchi zinashikwa na watu wa DINI YETU!Tukimaliza Ndalichako tutamfuatilia mtoto wa mkulima kwani ndio pekee anatia kiwingu pale juu! nyinyi endeleeni kulala sisi tupo kazini mpaka kieleweke!
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu maneno ya kamanda Mnyika kuhusu dhaifu inadhibitika kidogo kidogo.lets wait n see
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu ur my eye opener kumbe ndo hivyo?basi twafa
     
  7. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani maandamano ya leo yalikuwa na kibali?
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Yaani leo upepo umeiendea vibaya mno CCM,tendwa naye kafanywa mbaya mbele ya camera za ITV
     
  9. m

    masluphill Senior Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    UTAWALA wa DHAIFU huu yote yawezekana hasa ukizingatia,uamsho ALIUPANDIKIZA YE MWENYEWE NA KASHINDWA KUULIPA FADHILA SASA NDO MAZAO YAKE HAYO.
     
  10. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    As long as JK yupo madarakani, hawa wavaa suruali fupi, they are like free molecule.... Lakini ili la nderichako hawa jamaa hawako sahihi, kwani wao wame-invest kwenye elimu ahera... Matokeo yake elimu dunia inawafanya kitu mbaya...
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dhaifu plus plus.........kavuta waya akiwa kampala achia hao!
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wakimaliza hapo wataandamana kudai chadema iwe kafu, na watafanikiwa... kisha wataandamana tena kusema bara iitwe zanzibar na zanzibar iitew visiwani, watafanikiwa

    wakimaliza watasema baraza lote wapange wao, watafanikiwa pia

    zaifffffffffffffffffffffffffffffff
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    that is no longer my country until when!
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    JK anaweka mazingira mabaya sana ya mtawala ajaye

    na nadhani anafanya makusudi
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu naomba nisaidie kuelewa hivi issue ya Ndalichako na waislamu si lilizungumzwa likaisha?au
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo necta hata akiwekwa Malaika watu wataendelea kufeli tu. Wenyewe mmekubali kuwa Uislam/Akhera kwanza then ndo mambo mengine baadaye. Necta ingekuwa inashughulika na mambo ya akhera tu , mngefaulu vizuri sana...poleni.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Swali la msingi kwenye hilo jibu lako...Je wao wapo juu ya sheria?kuandamana bila kibali?mbona wazee wa EAC huwa wanapigwa virungu na kupigwa na maji washwa....au ndo double standards
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yule katibu mkuu naye ni wale wale ndo maana kawasikiliza upuuzi wao. Hawa jamaa wana double std sana, nahisi baada ya kuondoka hawa vilaza wenzake wakamwambia umefanya kosa kubwa sana ndo maana akabadili maandishi kwamba wameachiwa kwa dhamana. Pumbavu mmeweka udini kila mahali sasa mambo yanawashinda
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    From what I know post ya Ndalichako ni ya kitaalum, kama hakuingia kwa maandamano mtamtoaje kwa maandanamo...
     
  20. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Waislam leo wameweza kuandamana bila ya kuitisha Press conference wala kutangaza kwenye media yoyote kama vile walivyofanikiwa kususia sensa pamoja na hila nyingi za serikali pamoja na shoga zao wa muda, hakuna hata Aliesukumwa,hakuna uporaji,hakuna uvunjifu wa amani,wanngetangaza maandamano basi wale mawakala wa serikali wangewahi kuchoma moto makanisa,kuchoma moto magari ili ionekane wamechangia uvunjifu wa amani,
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...