Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Ndalichako ndani ya tbc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kookolikoo, Oct 9, 2012.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anahojiwa na marini hassan, anasema wamebadilisha system ili makosa kama yaliyotokea kwenye Islamic Knowledge yasikirudie.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Aangalie wasije wakawapa marks za bure ili alinde kibarua chake. Kama makosa yalikuwepo warekebishe, lakini wasahihishe kwa haki, wawape wanachostahili.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    mwambie mcheza karate ponda anamsubiri nje
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Aanagalie manake jamaa wakiapa huwa hawarudi nyuma!
     
  5. a

    adobe JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Boko haram wanakuja haooo
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nataka mwandishi amuulize ni kweli NECTA wana chumba kinaitwa CHUMBA CHA KUTUNUKU????
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtihani wa darasa la saba wa kuchagua majibu mpaa kwenye hesabu anauzungumziaje???
     
  8. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    toka niwe na akili zangu timamu sijawahi kuona wakishinda vita wala kusudio lolote kwani huwa hawaegemei kwenye haki. wao ni kulalamika tuuu.
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hawana kitu hao, zao kelele tu. Walisema wanatoa wiki moja ubalozi wa USA ufungwe, tunaelekea wiki ya tatu ryt now.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hapa strategic ni wote kuwafaulisha watajuana huko huko kitaa . Wote wakipe A na B
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyu naye akifa ataitwa mwanaheri amewasaidia sana
     
  12. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hatutaki TBC hatutaki TBC hamtuelewi
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kawaida yao makafiri, wanafanya kila namna kuudidimiza uislam lakini hawatofanikiwa.
     
  14. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kudanganywa na akina ponda, uislamu haujaanza leo na hakuna mwenye ubavu wa kuuondoa duniani, wewe na mimi tutaondoka lakini dini ya mwenyezi mungu itaendelea kubaki.
     
  15. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwetu uislam ni ukafiri,sijui unazungumzia ukafiri gani,na huo uislam una kipi cha maana zaidi ya uvunjifu wa amani duniani.
     
  16. i

    iseesa JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba TAFSIRI ya KAFIR. Je, Ni yeyote asiyekuwa MUISLAMU au hata MUISLAMU aweza akawa KAFIR? Na UISLAMU Ni Kubatizwa tu au kuishi kama anavyotaka MUUMBA?
     
  17. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,800
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yeyote anayesema anampenda Mungu anawapenda na kuwaheshimu wengine, zikiwemo dini zao, atakachonifanya ni kuwaombea ili wamjue Mungu wa kweli na sio kashfa
     
  18. p

    pointers JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi nn hasa maana ya neno makafiri au kafiri????
    je ni busara kumuita mwenzio hivyo..........???
    kwa wale watumiaji je wao wangefurahi kuitwa hivyo???
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kafiri ni yule asiyetaka kumwabudu mungu badala yake ana abudu sanamu
     
  20. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo uko sawa mkuu!
     
Loading...