Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Nchimbi ameunda Kamati sio Tume

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgomba101, Sep 6, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wizara ya mambo ya ndani imetoa statement kwamba waziri Dr Emmanuel Nchimbi ameunda Kamati ya kuchunguza tukio la kifo cha Daudi Mwangosi na sio Tume.

    source: habari za saa{ITV}


     
  2. we gule

    we gule Senior Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimesikia ambacho bado masikio yangu hajaamini ,imetangazwa kuwa ile iliyoundwa kuchunguza mkasa mzima wa matukio ya mauaji ya Daud Mwangosi(R.I.P) sio tume bali ni Kamati, hiki nikichekesho cha machana kweupe kama viongozi tulionao tena wenye hadhi ya Udaktari basi tunakazi kubwa sana .Zamani kabla ya Uhuru wa vyombo vya habari tulidanganywa sana, jamani hata leo kwenye utandawazi kila taarifa watu wanazo bado tunadanganywa?Hivi hamtaki kukiri kama mlikosea .Waziri wa Mambo ya Ndani tuombe radhi kwa kudanganya kuwa imeundwa tume kumbe huna Mamlaka nayo.
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si muliwachagua wenyewe haya muone sasa.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kama ile 'kuna bomu lilirushwa' ya kamuhanda
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha unacheza na Lissu na CDM wewe wamevurumisha sasa wanaanza kuuma maneno ni kamati tena sasa kamati huwa zinafanya uchunguzi au ndio wanataka kujiadhirisha tena
     
  6. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya harusi?
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha sasa iweze ameunda tume ya kuchunguza kifo cha daud mwangosi? Lissu kawaumbua kwel kwel ha ha ha wakishikwa pabaya huwa wanachanganyikiwa akili zinaruka
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kamati ya Kitchen Party
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wazee wa kuchemka, wakishaumbuliwa wanakurupuka kama walikuwa usingizini.
    Utawaweza hawa vichwa nazi wa ssm
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tayari kuchanganyikiwa ndio kumeanza, CDM tafuteni namna ya kupelaka the Hague mashitaka ya mauaji yote wanayofanya hawa polisi na kutoa visingizio ambavyo havina msingi, mauaji hay sasa ni TOOOOOOOOOOOOOOO MUCH. Lazima kupata njia ya kuhakikisha yanasimama na yasiwepo tena
     
  11. m

    malaka JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna tofauti gani kati ya kamati na tume?
     
  12. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tume huwa inaundwa na raisi kwa mujibu wa sheria ya Commission of Inquiry Act, na tume inakuwa na madaraka kama mahakama kuu.Inaweza kumwita yoyote na kumhoji kwa kupewa summons na akikataa anaweza hata kufungwa kwa kuzarau tume. Kamati ya waziri haina madaraka yoyote.Na kwamba haiwezi kumhoji Waziri wala IGP hata kama itaonekana nao wanahusika. Kmati yenye nguvu za kisheria ni Kamata ya bunge na hii inaundwa na bunge.
     
  13. we gule

    we gule Senior Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni ndio Dr.Ncimbi / Pro. Mwema
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kwahiyo hii ni kama guru ya uchunguzi .... haa haaa haaaaa

    T.A Lissu atawachezesha kwata mpaka muwe maselule
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Mdizi says thank you for this useful post
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tundu Lissu kweli wewe ni toto tundu, yaani unamuumbua Dr, Prof. Nchimbi mchana kweupeeeee!!! Niliwahi kusikia kuna watu wanaohudhuria shule na watu wanaenda shule kusoma.Wanaohudhuria shule ni wale wanaotumia kichwa kuotesha nywele.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Press release ya Tundu Lissu jana matokeo yake ndiyo haya! Watacheza ngoma ya CHADEMA mpaka watavunjika viuno!

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ama kweli Werema hakukosea kuna wengine wana vichwa vya kufugia nywele.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vipi John Tendwa hajatoa kauli yoyote tena?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Juzi ilikuwa TUME leo Kamati, Bravo Kamanda Lisu mpaka kieleweke
     
Loading...