Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.nchimbi aifagilia miss tanzania

Discussion in 'Entertainment' started by Nancheto, Aug 13, 2011.

  1. N

    Nancheto Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana wakati waziri wa habari wakati akihitimisha hotuba ya makadirio ya wizara yake alisema bila kutafuna maneno kwamba serikali
    itaendelea kuwaunga mkono miss Tanzania na kushadidia kuwa kadri siku zinavyoenda mashindano hayo yataendelea kuboreshwa,
    lakini kitu cha ajabu ni kwamba amesiliba mashindano ya BIG BROTHER AFRICA.Akaendelea kusema kuwa wanaoshiriki BBA hawana
    baraka ya serikali na ndiyo maana hata wakishinda serikali haina haja ya kuwapongeza.swali ni kwamba udhalilishaji wa miss Tanzania
    na BBA una tofauti gani?
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue BBA hawana maslahi nayo
     
Loading...