Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr NCHIMBI ACHA KULALA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkono, Nov 29, 2010.

  1. M

    Mkono JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya baraza la mawaziri kuapishwa juzi nilitegemea kila waziri angeanza mchakato wa kuangalia mapungufu yaliyomo kwenye wizara yake kama walivyo fanya akina dr Magufuri na dr Mwakyembe,ila kwa upande wa wizara ya akina dr Nchimbi wameshindwa walau kuanza na haya mashindano ya CECAFA yameanza kwa kudorora na bado hiyo hali inaendelea ,kituko cha mechi za leo kuanza huku kukiwa hakuna tiketi ni aibu kwa nchi yetu ikzingatiwa mechi zote leo zilikuwa za wageni.
     
  2. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Once again, the minister is a solution to every problems! create more ministry, if it helps
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamaa bado yupo katika HONEYMOON!
     
Loading...