Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Namala Mkopi (kiongozi wa MAT) afikishwa mahakama ya Kisutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Electron, Jul 10, 2012.

  1. Electron

    Electron Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa madaktari nchini Dr. Namala Mkopi (daktari bingwa wa watoto),amefikishwa katika mahakama ya Kisutu asubuhi hii kujibu shutuma za uchochezi na kupuuza amri ya mahakama ya kusitisha mgomo wa madaktari unaoendelea nchini.


    N.B. Mgomo huo haukunzishwa na MAT, ulianzishwa na inayoitwa Jumuiya ya Madaktari chini ya kamati inayoongozwa na Dr. Ulimboka, na kuungwa mkono na madaktari nchini.


    Tusubiri kuona hili saga litakavyoendelea....




    Keep your friend close and your enemies closer. Don Coleorne
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kinachoendelea sasa hivi ni kuuwa kabisa sekta ya afya.
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani Mahakama imempa cheo cha Dr.Ulimboka na kumshitaki juu. Kuna haja ya Nguvu ya Umma nayo ku-excercise power yake. Maana hatuoni umakini wowote katika kushughulikia tatizo hili linalotuumiza sana sisi makabwela.
     
  4. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nendeni mkamuwekee dhamana maana hana cha kujibu hapo, mahakama imeishaigiliwa na mhimili mwingine wa DOLA katika maamuzi.
    Mahakama ikitaka kutenda haki itoe tamko juu ya DOLA kuingilia mhimili wake, inaonekana mahakimu wetu wanasukumwa na DOLA katika kutekeleza majukumu yao? Jaji mkuu alishasema kuwa serikali inaingilia mahakama.
    Mwisho kinachotakiwa ni vitendea kazi mahospitalini siyo kuandama mtu mmoja mmoja kisa Daktari.
     
  5. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari wote waliokwenye mgomo na kuacha ndugu zetu wakifa hovyo nawaona kama mazuzu tu
     
  6. d

    drlaxx Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jadili hoja wewe!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Unaelewa kinachojadiliwa hapa?
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwanini wamlazimishe kutoa tangazo la kusitisha mgomo wakati sio yeye aliyetangaza mgomo, naona serikali inachezea kodi zetu kwa kesi amabazo huna hata hja ya kuweka wakili kushinda.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Umetokea kwenye vilabu vya gongo nini?
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Dr Namala Mkopi go... Tuko nyuma yako kabisa.. Wachache hawajui kazi yetu ni ya kuendana na kiapo na kwa namna tunavyodai haya madai ya kuboreshwa huduma mbalimbali katika sekta ya afya,baadhi wanaidiverge hoja kwenda kwenye dai la 7 au la 8 huko kati ya madai yote...

    Lakini hawajui yote ni kwamba tunataka kiapo chetu tukitekeleze barabara... Tukilazimika kufanya kazi kwa mtindo huu,nina imani kubwa kwamba baadhi yetu,si wote,ila baadhi yetu,tutakuwa na ganzi katika kukikukumbuka na kukiheshimu kiapo chetu...
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu umekalia wewe ndo kinakusumbua,sio bure!
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo imekujaje kwenye mada ????
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa si kwamba tunaunga mkono Mgomo, maana sisi ndiyo tunaumia zaidi kuliko hao Mafahari wawili. Ila tunatia shaka jinsi Serikali inavyolishughulikia tangu mgomo wa kwanza haujaanza.

    Wamefanikiwa kupiga Propaganda na Kuipandisha daraja Hospitali ya Lugalo kuwa ya Rufaa kama ndiyo suluhu ya harakaharaka. Hapa wanataka wananchi tujue Serikali inalihangaikia hili Tatizo, wakati wanafanya kiini macho cha kumpeleka Mahakamani mtu asiyehusika.

    Mbaya tunaendelea kutesena na kufa kwa kukosa huduma.

    Pia nakushauri kwa huo mchango wako hapa, ungeanzisha thread yako.
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Inakuwaje Mwenyekiti wa MAT kushtakiwa kwa kosa la Mwenyekiti wa Jumuiaya ya Maktari. Ina maana Polisi hawaoni kuwa anaweza kuwashinda na kama sheria ingekuwa inaruhusu angewadai fidia. Lakini sheria hairuhusu Mtuhumiwa kudai fidia ndio maana wamemfikisha mahakamani.
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    inachofanya serikali ni kuwatisha tu...haa ukizingatia kuwa dr mkopi ameandika barua Umojawa mataifa.....kinachofanyika ni kutaka kumnyamazisha tu
     
  16. d

    dfre Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuh!hiii kali yani mwenye kuitisha mgomo mwingine aliyekamatwa na kushitakiwa mwingine hakika hii haiitaji kuwa profesa kugunduwa kuwa kuna ushawishi wa kisiasa katika hili haya ngoja tuone mwisho wa picha hili itakuwaje
     
  17. r

    rwazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha Kigaidi chenye selikali inayo uwa watu na kuwatesa. Hivi Mwalimu,Kolimba,Kombe nawengine wengi waliuwawa na nani?
     
  18. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    JF si mahali pa watu wa aina yako,wasiojua nini kinaongelewa na kujibu tofauti na hoja iliyopo mezani
    katafute mitandao ya watu wanaoweka akili zao likizo kama wewe.
    kuhusu Dr.Mkopi don't worry Mungu siku zote anasimama upande wa haki" ni suala la muda tu.
     
  19. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Heri vita inayodai haki na utu kuliko amani inayopumbaza nakumbuka maneno haya hasa jinsi mambo yanavyoendeshwa ndivyo sivyo kwa kisingizio cha aman
     
  20. Electron

    Electron Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    someone said yaweza pia kuwa ni mbinu chafu ya kuwachanganya madaktari na vibweka vingi wasiweze kujipanga vizuri dhidi ya serikali...
     
Loading...