Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. Namala Mkopi amepandishwa mahakama ya Kisutu kinyume cha Sheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Fred Katulanda, Jul 11, 2012.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimeweka hapa kwa wajuvi wa Sheria ili tuweze kuangalia jambo hili, kwani MJL ameeleza kuwa Kupandishwa kwa Dr. Mkopi katika mahakama ya Kisutu ni makosa, soma maelezo hapo chini tujadiliane;
     
Loading...