Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr mwingine atekwa Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Jul 5, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimepata tetesi jioni hii kuwa kuna daktari katekwa na kupigwa vibaya huko mbeya, waliopo mbeya naomba kujua ukweli wa jambo hili!! kama ni kweli basi hizi ni kuni mpya za mgomo wa mdr. ee mola tuepushe na hili
    UPDATES: Wana janvi Habari hii haina ukweli wowote. nimefuatilia kwa mtu wagu wa karibu aliyeko mbeya kanianbia ni uzushi.
    Naomba radhi kwa usumbufu mloupata kutokana na tetesi hii. mods naomba ifutwe thread hii.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    What next? watateka Kanda ya Ziwa?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watu wa mbeya tupeni habari, huko najua hatutaki ujinga,wakifanya hivyo,!? sijui itakuaje!? watakuwa wanatutafuta ubaya
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lete habari, si TETESI.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    si wanajulikana wanaoteka wenzao, wazee wa mabwepande hao
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hiyo kama ni kweli basi nikujaribu kuzuga tu eti ya kwamba wananchi ndo wanawateka maana wamekasirishwa na mgomo.
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tanznia mwisho wake kubaya
     
  8. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona husomeki umesikia! Kuwa makin na tetes zako watu tuko makini!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja nianzishe kundi kama INTALAHAMWE la kuwaua magamba tu!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli imekuwa hivyo,mbeya tutapachimba!!, PO ATUKUKETA!!
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huko ulikopata tetesi ndio kuna habari. Come on!
     
  12. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wadau, si vyemakuleta taarifa zenye malengo ya kupotosha jamii.

    Matukio ya uhalifu nchini na nchi zote hapa duniani yanatokea, na yanaweza kumkumba mtu yoyote wakiwamo madaktari wetu. Viacheni vyombo vya usalama vitende kazi yake wakuu.
     
  13. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    napita jamani ntarudi
     
  14. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ubaya wa tetesi uko wapi ndg mi sioni tatizo hapi
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna upotoshaji,vyombo vya usalama vimeshafanya kazi yake kama kwa ulimboka,sasa imebaki kazi yetu wananchi!
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nadhan haelewi maàna ya tetec
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Tatizo Jamii Forums ina majukwaa mengi lakini hapa naona pameshakuwa sipo inaonyesha ni sehemu ya kutisha
    Haya hata huku Dodoma Dr wawili na Mbunge wa upinzani wametekwa
     
  18. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu Pombekali, chunga sana kauli zako, wapi kuna ushahidi wa kauli yako? Ipo wapi busara ya watanzania?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu Pombekali, chunga sana kauli zako, wapi kuna ushahidi wa kauli yako? Ipo wapi busara ya watanzania?
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Leteni habari za kuaminika bana!!
     
Loading...