Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Mwele Malecela kuchukua nafasi ya Blandina Nyoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, Feb 1, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Katibu Mkuu (in waiting) Dada Mwele Malecela​

    Kikosi cha CSI kimeeleza kuwa the powers at be washaboreka na hii issue ya Madaktari na sasa kila option iko open lakini kikao cha jana usiku kimeazimia kuwa someone has to take the fall and as it is inaonekana kuwa Madaktari wanataka their pound of flesh and in this case its Blandina Nyoni ambaye not only amekuwa liability kwa bosi wake bali kwa chama na serikali.

    Na inaonekana kuwa hata watetezi wake walishindwa nguvu na tayari watu washaandaa PLAN B aka replacement wake kama wakiona position yake ni untenable.

    Mmoja kati ya majina ambayo yanatajwa sana ni sister Mwele Malecela ambaye unlike Blandina waheshimiwa wanasema anaweza kuwa na empathy with doctors badala ya huyu mama Nyoni. Bila kusahau kuwa Dr Mwele ni msomi aliyebobea na hanuki rushwa kama mama Nyoni.

    Lakini habari za ndani kabisa toka kwa mama Nyoni ni kuwa anataka kuchukua the Lowassa route kuachia ngazi mwenyewe nyadhifa zote ambao yeye ni public figure ili aweze kuiprotect family yake from the 24 hrs scrutiny ila wapambe wake wanamwambia a hang on (for their own benefit) na mbaya zaidi hawana cohesive strategy ya kumsafisha huyu mama not only kwenye mainstream media, bali mpaka huku JF ambako mama anadai mahasimu wake (ma daktari) wanamsingiza ya uwongo.


    Either way mama hiyo ndio politics lakini taarifa ni kuwa mabosi wake wanaona ONE MONKEY DOES NOT STOP THE PARTY sasa dada Mwele jiandae kukalia kiti!

    Tutaendelea kuleta updates JF style. Kaeni mkao wa kula
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukimcheki kwenye picha ana tumbo kubwa sana
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunaangalia brains si matumbo
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tumbo ndilo atakalotumia kufikiri?
     
  5. Chimama

    Chimama Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What has that got to do with UKATIBU wa Wizara??? Its all about the physique..Please!!! Not that I am saying she is the right candidate, I am just against the physical attack.. very shallow!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dont u knw serikali inawaza kwa kutumia matumbo????
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nawashangaa sana kila siku mnasema mawaziri wanatumia masaburi na matumbo kufikiri sasa leo mnaukataa huu usemi wenu???
     
  8. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    marytina hili linausika vipi kwenye hii hoja!!!akili zako zimekaa kingono ngono tu!!ndo maana mnaitwa viburudisho!!!!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hizo kucha kabandika mbona zinaonekana kivingine
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe kama unanionea wivu mimi kuwa mwanamke nitoke mimi uje wewe uchukue nafasi yangu kitandani
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu!
    Huyo ni walewaleeee..wakisikia kuchagua mtu kuwaongoza, wanadhani wako kwenye Miss Tanzania hahahah
    Tumbo? sijui anashangaa nini ..Dr ni mtu mzima, amezaa sijui anategemea hourglass shape ili iweje!
     
  12. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hope input ya Dr Mwele stil inahitajika NIMR henceforth kwa nchi kubwa kama Tanganyika wataalamu tunao wengi atafutwe mtu mwingine instead of wasting our resources on appointing and transfering if that is the real situation.:smash:
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    J4 bado tu huko usalama wa taifa,nilifikiri uliacha ukaenda IFM?
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ameolewa???? au nikama wakina sofia simba kila siku na waume za watu
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyu namkubali........
     
  16. c

    cham Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa baadhi yetu tunaomfahamu vizuri mama Nyoni muda mrefu, anavyosemwa katika jf si sahihi ni kupakwa matope na wasiomtakia mema. Huyu mama ni kiongozi mzuri, anayejua analolifanya na kupenda wafanyakazi waliochini yake. Ana msimamo thabiti kwa jambo analoamini yuko sahihi na huwa na vielelezo kwa kila jambo analofanya. Kwa mtu yeyote ambaye anajua Menejimenti, a professional manager anaweza kuongoza sehemu yoyote ya kazi si lazima awe na taaluma husika. Wale wanaofikiri madaktari ndio wanaweza tu kuwa viongozi wa wizara ya afya ni wazi hawajui menejimenti ni nini. Mama Nyoni ni meneja, ndio maana kama Makatibu wakuu wengine na hata mawaziri si lazima awe wa taaluma husika ya wizara. Ni vyema kumhukumu mtu kwa matendo yake na haki yake apewe.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kama kuna ukweli fulani hivi umewakumbusha wenyewe subiri watakavyo kushambulia
     
  18. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Hapo ni kuruka mkojo ukakanyaga mavi!
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Most institutional bodies are instinctively anti-reform. I take it as read that when a government (any government) attempts to implement public sector reform a whole body of people are going to crawl out of the woodwork and condemn it.

    Current spending rates are not sustainable and if the the Ministry of Health isn't reformed it will die, something I think most people here would agree would be fairly lamentable.
     
  20. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana kabisa hapa. Dr. Mwele ana uwezo mkubwa sana na ana sifa nzuri; watu kama hawa haitakiwi kuwaingiza kwenye mazingira ya siasa kwa sababu mwisho wake wanakuwa victims wa ujinga uliojaa serikalini. Itakuwa vyema kama akiachwa palepale NIMR kuliko kumuingiza kwenye mfumo mbovu usiojua kutenganisha siasa na utaalam.
     
Loading...