Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR. Mwansasu is no more

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jasusi, May 28, 2009.

  1. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Dr. Bismarck Mwansasu has passed away in Dar-es-Salaam. Dr. Mwansasu taught at University of DSM also Kivukoni College in the 70's. Later he was appointed as RDD in Arusha. He also co-wrote a book on Socialism: A Critical Stage of Development in Tanzania.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    RIP Dr. Bismark Mwansasu, ndiye aliyekuwa Principle wa Kwanza Chuo Cha Uandishi wa Habari TSJ enzi hizo na kupika waandishi wengi mahiri ambao sasa ni wakongwe.
     
  4. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu amlaze Mahali pema peponi Mwalimu na Mwanamapinduzi Hodari...Marehemu pamoja na mambo mengine atakumbukwa kwa Utetezi wa nguvu kwa kile alichoamini,Ni mtu aliyekuwa na msimamo na mpenda haki.Dr alikuwa mtu anayemtaja sana Mwl Nyerere na Dr.Nkrumah katika mambo mengi,Alikuwa muhubiri mzuri wa Ujamaa..Atakumbukwa kwa maandiko yake katika vitabu "African Socialism in Practice" na "Towards Socialism in Tanzania"

    Sala na maombi yetu yanaelekezwa kwa Familia, ndugu na Jamaa katika kipindi hichi kigumu cha Maombolezi!
     
  5. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Dr Mwansasu.
    May GOD rest your soul in eternal peace amen.Mmoja kati ya walionivutia kusoma nakumbuka akiwa RDD mbeya,niliambiwa kuwa ni dr kwa sababu ya kusoma sana nikajipa one day yes.
     
  6. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilitaka kumalizia tu, hapo ulipoachia, kwamba mawazo yake hayo ndio yalichangia kupekelea nchi kuwa abject failure kutokana na ku feli kwa ujamaa. Hata hivyo hakukusudia mabaya, ni mawazo tu hayakuwa bora.

    Alilipenda Taifa lake. Apumzike kwa amani.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P. Dr. Mwansasu. Amen.

    SteveD.
     
  8. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Prof...he has crossed the bridge to the other side, his life fully lived. While we are here mourning your loss, others, those departed are rejoicing meeting him behind the veil. The memory of our beloved is a treasure we will forever keep. Mama, Dada Andwele, Mpale, Kaka Apilike we are together katika hii dificult time. My the Almighty God rest his soul in Eternal Peace. Amen.

    "Tukujonga jumo jumo"
     
  9. Blackmamba

    Blackmamba Member

    #9
    May 28, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote tutakufa, Mzee ametangulia tu...Mchango wake kwa Taifa ni wa kuigwa bila kujali ulikuwa mbaya ama mzuri...APUMZIKE KWA AMANI MZEE WETU
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mpiganaji.

    Hao ndiyo wale wazee wachache ambao walikuwa na hazina ya historia ya taifa letu na tajiri wake tuliojiuzia wachache kwa kisingizio cha kushindwa siasa ya ujamaa na Azimio la Arusha. Majority, we are now deprived of the owenership of the national economy of which 95% of it is owned by less than 5% of Tanzanians by born and the remanining 95% of citizens own the remaining 5% of the economy. Ingekuwa mini ningerudisha a modified Ujamaa na ningefanikiwa, only tu kuwa sijui nitauzaje sera niweze kupenya SSM maana kwa mtizamo wangu sasa ndicho chama ambacho bado kitaendelea kongoza Tz for years. Naogopa kuingia upinzani kuuza sera hii maana nitachemka and I won't reach anywhere!!! Kwa nini wapinzani hawataki kuungana!!!!?? Poor me, neutra ni politics. Pengine itakuwa nafuata upepo, afadhali iwe hivyo, kuliko kujichimbia shimo la kaburi ningali nina nguvu.
     
  11. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuiga kitu kibaya. You are making absolutely no sense. Tunasema, tunamshukuru mzalendo huyu kwa nia na ari ya kujitoa kwa hali na mali lakini legacy za itikadi ambazo zilikuwa abject failure haziigiki. Huigi ubovu.
     
  12. R

    Realist Member

    #12
    May 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana ametoa na Bwana ametwa, jina la Bwana libarikiwe!
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mungu amlaze mahali pema, ninamkumbuka sana pale Kivukoni akiwa na waalimu wenziwe kina Mwakawago, Gesley Mapunda, na Kibona enzi hizo nchi ilikuwa bado nzuri ilikuwa dinner karibu kila mwisho wa wiki pale Kivukoni, sijui siku hizi panafananaje tena Kivukoni, maan then palikuwa ni baabu kubwa sana,

    Mungu awape nguvu watoto wake na familia nzima ya Mwansasum, good people.

    Respect.

    FMES!
     
  14. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr B. Mwansasu apumzike mahali pema peponi. Hakika namkumbuka kwenye Bodi mbalimbali za mashirika ya Umma alizoshiriki kama Mwenyekiti/ Mkurugenzi alisisitiza suala la uzalendo na alikuwa na nia ya dhati kabisa kuikwamua nchi yake katika matatizo yake. Alikuwa mfano wa kuigwa. Adios Dr!!!
     
  15. O

    Ogah JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa, Mwenyezi Mungu awapeni faraja katika kipindi hiki kigumu. RIP Dr. Mwansasu
     
  16. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    May God console the family of the late Dr. Mwansasu.
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tunaomba Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.Amen
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    RIP mzee wetu. Wadanganyika tutakukumbuka sambamba na wale walio fight kwa ajili ya maendeleo yetu.
     
  19. P

    PGW Member

    #19
    May 29, 2009
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP mzee wetu Dr Mwansasu
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pumzika kwa Aman Mzee Bismark.
     
Loading...