Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Mwandulame Amchana Babu wa Loliondo

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyenyere, Apr 4, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Mganga maarufu wa tiba za asili maarufu kama Dr. Francis Mwandulame wa Iringa amemjia juu babu kwa kitendo chake cha kuwahadaa watanzania kwamba amepewa ufunuo toka kwa Mungu. Gwiji huyo wa mitishamba anayetisha kusini mwa Tanzania amedai kuwa huo mti wa mugariga anaotumia babu yeye mwenyewe ameanza kuutumia kutiba watu maradhi mbalimbali kwa zaidi ya miaka 8 sasa. Anasema kuwa alioteshwa na marehemu mama yake, na kwamba unapatikana pia huko Iringa. Hivyo amemtaka babu kuacha kuwadanganya watu kuwa mti huo ni ufunuo wa Mungu. Anadai kwa babu wa Loliondo haoni jipya zaidi ya kutangazwa sana na vyombo vya habari.

    Katika hatua nyingine Mwandulame amevishutumu vyombo vya habari na serikali kwa kushiriki kumtangaza mganga wa tiba za kienyeji. Ameyashutumu magazeti, TV na redio kwa kumtangaza babu huku waganga wengine wakitozwa pesa lukuki kwa ajili ya matangazo. Pia ameishukia serikali kwa kuruhusu babu kujitangaza kutibu magonjwa sugu na hata kushiriki kumtangaza wakati waganga wenzake wa jadi wamezuiliwa kufanya hivyo. Ameonya kuwa kama hali itaendelea hivyo itabidi na wao waanze kujitangaza bila kufuata taratibu.

    Source: WAPO Radio - Kipindi cha matukio - 07:15 A.M

    1 Cor 2:2 For I determined not to know any thing among you, save Jesus Christ, and him crucified.
     
  2. digger2002tz

    digger2002tz Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake alofungiwa....
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He anahasira, kwani babu kajitangaza?
    Waliopona ndio walimtangaza
    Hii inaonyesha dhahili kuwa babu amefunika kwa sana..
    Sasa wale waganga waliokuwa wanacharge watu mamilion kwa mngarija wnahaha
    Mh patamu hapo!

    Analoooooo!
     
  4. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waganga wa kienjeji wamekosa mtu wa kumdaganya ndo maana wana haha pamoja na kina Kakobe. Acheni babu wa watu ajipatie umaarufu, kama ameshindwa kuvutia umma leave babu wa Loliondo alone!!
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bongo si mchezo walianza watumishi wenzake wa Mungu wakashindwa sasa wamekuja waganga wa jadi kupitia vyombo vya habari vya watumishi wa Mungu, hii si mchezo tusubiri tuone mwisho wake:tape:!!!
     
  6. L

    Leliro Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu katangazwa au amejitangaza? kumbuka chema chajiuza na kibaya chajitangaza. Tibu watu na watu wakipata ahueni pia utapata msururu wa magari!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Huyu mganga ana hoja. Nchi ikianza kuwakumbatia waganga wa kienyeji ni hatari tupu! Babu ni sawa na Mwandulame kwa kuwa wote wanatumia miti dawa. Ingekuwa Babu anatumia NENO ningesema imani lakini ndoto na mitishamba duh naogopa. Hiyyo haina tofauti na imani yangu ya mizimu ambayo hutuotesha nanyi kutuita wapagani. Hivi mnaelewa kwamba kuna kauzi kembamba sana kati ya Mungu na Shetani hasa kuhusu mambo ya juoteshwa?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hana hoja yoyote, soko lake tu limeyumba.
    Kwani yeye anakosa nini kama si kukosa soko?
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu hata uwaambie nini hao hawatokuelewa......
     
  10. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ninyi mapepo mshindwe kwa jina la yesu. Mwandulame
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kweli kwa hili la serikali kumkumbatia mganga mmoja tu (na karibu baraza zima la mawaziri lilmeishakunywa kikombe), limenisikitisha sana na sasa natambua wazi kuwa ushirikina umejikita sana mioyoni mwa viongozi wetu na wengi wetu

    si kila mtu aniitaye "Bwana", "Bwana" ataurithi ufalme wa Mungu
    bali yeye atendaye mapenzi ya Baba yangu aliye mbinguni
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kalumanzira wa lringa ana gubu
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    sasa kama mti aliuju siku nyingi mbona hakuutaja mapema watu wakajisevia, hata hivyo Babu hakutoa matangazo yoyote walioenda mdio waliomtangaza, pia magazeti huabarisha tukio kama haoni kuwa hilo ni tukio basi ana wivu kwa kuwa yeye hutoza zaidi ya elfu ishirini huyu 500 yupi bora , kumbe unajua kuwa mti huu ni dawa basi pole kwa wivu , wewe tangia uponyeshe una laki tatu mwezio millioni 50
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280

    ndio utajua bungeni noma viongozi wetu wengi sio wazima, ukisema atakayetaka kugombea ubunge apime afya yake ili tusizidi kupoteza hela kwa chaguzi ndogo hutamwona mtu, ipo haja ya kufanya hivyo
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna ndugu alisema juzi watanzania wengi ni wagonjwa nikataka kubisha sasa nimeamini kuona kila mganga anafunika kwa wimbi la watu!! tunaenda wapi? kazi kweli kweli
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Duh, wale wanaharakati dhidi ya babu wameunganisha nguvu. Baadhi ya
    Wale wanaojiita watumishi wanasema babu hajaoteshwa na Mungu na kalumanzira nao wanasema hajaoteshwa na mungu.
    Hivi kumbe makundi haya yote mawili yanawajibika kwa mungu mmoja? Kama Sivyo basi babu atakuwa kawekwa kati maana sii MUNGU wala mungu anaekubali kumuotesha.
    Kingine cha kujiuliza ni wakulalamikiwa na hawa walalamishi ni babu ama Mungu aliyemwotesha? Maana hakuna muongo yeyote anaeweza kuvuta umati kama wa babu ikiwa hana nguvu za ziada zilizo nje ya uwezo wa kibinadamu. Maana wenye kuutamani umaarufu kwa njia yoyote ile ni wengi, ila kwa sababu ya usanii ndani mwao hawakufikia malengo ya shauku yao. Ila kwa babu ni tofauti kwani kadri alivyojishusha ndivyo alivyoinuliwa juu.
    .
     
  17. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mwasapile amepata washabiki wengi kutokakana na kwamba hapo mwanzo hakukuwepo na mtu yeyote alitoka na stahili kama ya kwake ya kwamba kaoteshwa na MUNGU lakini kwangu mimi naona bado ni mazinga ombwe hakuna lolote hata kama nani kaenda kwake, ye na waganga wa kienyeji hakuna utofauti alafu kitu kilichomuinua zaidi ni kwamba dawa yake inatibu ukimwi.dont run from rain and seek for an asylum from the ocean:A S-key:
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwisho wake watamua tunaomba serikali impatie ulinzi wa kutosha,najua kuna vipato vya watu vimepungua sana,kuna mwingine amepiga waumini wake marufuku kwenda kwa babu,na wakienda watawafukuza,hivi uhai na kuudhuria kanisani ngali mgongwa lipi jema?
     
  19. f

    fmville New Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jambo hili ni gumu halihitaji hukumu ya haraka. Kwa ubinadamu wetu lazima tuweweseke, lakini hebu tuangalie mazingira yake. Dawa ya babu inafahamika kama ni tiba kwa miaka mingi lakini si kwa dose moja kama afanyavyo babu. hii ndio ajabu ambayo haina majibu ya haraka. kwa mcha Mungu yeyote atabariki chakula kabla ya kula hata kikiwa na sumu haitadhuru, biblia inatueleza hivyo. babu anagawa dawa baada ya kuchemsha na kuibariki hatangazi dini kosa ni lipi! shetani anaingiaje hapa? Mungu ni dhaifu kuliko shetani hata ashindwe kusimamisha hili? Mbona wengi wamelaani na hata kufunga ili huduma ikome mbona inazidi kushamiri!!? Waganga wengi toka karne za nyuma kwa asilimia kubwa wameoteshwa hizo tiba je waliinuliwa kama babu? Mwacheni Mungu aitwe Mungu. Kwa kifupi dawa inahitaji imani mwenye imani anywe nawe usie na imani ukae kimya usije kujikuta unagombana na bosi wako (God)
     
  20. Mwamanda

    Mwamanda Senior Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwenye wivu ajinyonge.
     
Loading...