Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aspen, Dec 8, 2011.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dr kula chrismass tz source gazeti la mwananchi
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Sala zetu zipokee ee baba Mungu wetu mpiganaji wetu aje kula Christimas na sisi. AMEN
     
  3. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Karibu saana mpambanaji wetu, tunakuombea uzima urudi kwenye ulingo wa mapambano!!!!!!!!!!!
     
  4. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba mwenye update ya hali yake tafadhali atujuze.
     
  5. k

    kabindi JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu nyumbani tanganyika! Lakini usirudi kupambana na lowassa, cha msingi ni kujiuzulu maana serikali yake inazama! Umiasikini unaongezeka kwa kasi kupita maelezo!
     
  6. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hali yake imeimarika sana ngozi imerudi kwenye hali ya kawaida kabla ya chrismas atakuwepo nyumbani tuendelee kumwombea
     
  7. s

    semako Senior Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii inawagonjwa wengi tuwaombee wote wapone; sio DR Mwakyembe tu.anayeumwa
     
  8. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una uhakika?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Karibu saana mpambanaji wetu,
    tunakuombea uzima
    urudi kwenye ulingo
    wa mapambano!!!!!!!!!

    source: Mtumishi Wetu
     
  10. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcom back Dr. Mwakyembe kwenye ujenzi wa taifa letu. Mungu azidi kuimarisha afya yako.
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa wanaotupeleka shimoni aka VIONGOZI WETU kwanini nao tusiwaombee??Maana naona hali zao mbovu za kiakili zinatutia gharama kubwa sana kiuchumi; kisaikolojia na kiroho!!!!!!!
     
  12. gwakipanga

    gwakipanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kila la heri afya yako izidi kuimalika.Maana mafisadi walitaka kukumaza ili kupoteza ushaidi,wameshwindwa kujua kuwa yote ufanyika kwa mapenzi yake aliyejuu.AkIta iwe inakuwa na asipota haiwi.Karibu nyumbani mzee wetu.
     
  13. ram

    ram JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Karibu nyumbani, Mungu wa mbinguni azidi kuimarisha afya yako ili urejee kazini kuwatumikia watanzania bara
     
  14. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah kiukweli kujiingiza kwenye sihasa hapa nchini ni kujitoa mhanga hasa ukiwa upande wa kutetea maslahi ya Wananchi loool! yaan siamini ninachokisikia kila siku kwenye vyombo vya habari kuhusu Dr. H. Mwakiembe jamani, mhh Mungu awalaani kaabisa watu wote waliokaa kikao na kuhusika kumfanya Dr. HM awe kama alivyo.

    Unajua wana JF siku moja nikiwa kaitika pita pita zangu nikitokea Lumo nataka kwenda Ubungo, so nilipita boda moja hvi la vingunguti ili niibukie Buguruni sheri, kabla sijafika buguruni si kuna wafanya biashara bara barani, mi nikapack gari pembeni nikaanza kuchagua viatu vya watoto nipo na shemejienu mtarajiwa, gafla kuna mama akaja akanivamia kwa nyuma yangu na kusema tupeleke hospitali tafadhali tunamgonjwa amezidiwa sana.

    Yule mama wakati tunapacki gari alituona kazani ni taxi, girfriend yangu akasema twende tuwasaidie so tukaenda mpaka hm kwa yule mama tukamkuta mgonjwa keshaulamba anasubili kupelekwa hsptal, yule mgonjwa alikua ni kama maleria imempanda kichwa so tokea anaingia kwenye gari akasema dereva utanisamehe nitakupigia kelele sana kwa maana napenda kuongea.

    vitu alivyokua anaongea wana JF ni vyaajabu mimi nikasema au huyu jamaa mtumishi nini? (Mwanausalama wa taifa) alianza kuzungumzia kifo cha JK Nyerere na kusema hakufa kifo cha kawaida alitiliwa sumu, na kwamba kule Uingereza hspital aliyekua anatibiwa ni kama Mwananyamala hadhi yake, na kwamba Marekani ilitaka kumchukua akatibiwe katika hsptal moja ya kijeshi nchini humo wakakataliwa, akawa anaongea watakavyofanywa waliohusika na uchunguzi wa Richmond, yaani alichambua mambo mazito saana na huu ugomvi unaendelea ndani ya CCM aliuongelea na ilikua mmwezi wa tano 2011.

    Kila mambo yanavyoendelea namkumbuka hyo mgonjwa na tulimpeleka kwenye zahanati moja ipo Gongo la Mboto watu wakawa wanamjalia maana alikua anasema anazungumza na Mungu yaani vitu mbali mbali vya ajabu, sisi tulimchukulia ugonjwa lakini mambo yanavyoendelea karibu mengi aliyasema.
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    karibu baba tutakusuma kwenye gari kama Jairo, sijui kwa nini pale maji hawakumsukuma yule prof.
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    jaribu kumtembelea tena ili upate mengi mkuu
     
Loading...